Bảo Lâm Amply Cổ Sansui 607 Xr,tiếng Ngọt Như Mía Lùi...

chất âm ngọt ngào sâu lắng,hình thức đẹp vừa nghe vừa sưu tầm,máy móc nguyên bản chưa qua sửa chữa,quan tâm thì gọi miễn sms

ồ,cũng có bạn quan tâm đồ cổ nhỉ,đến nghe giao lưu đi bạn,mình cũng là một người rất đam mê âm thanh,bạn muốn trả bao nhiêu thì trả,nhưng muốn mua âm thanh là phải đến nghe trước đã....

quan tâm ai cũng quan tâm. cái mình quan tâm nhất bây giờ là giá của gia chủ thôi. để nghe nhạc hay hay không là rất khó. mỗi người mỗi kiểu. cái amply này ghép với loa này nghe hay, nhưng ghép với loa kia nghe lại dở. bác nào muốn rước e nó. nếu có loa trước thì ôm loa theo, ghép vô nghe hay là múc. e cũng từng một thời gian đau khổ với mấy món này rồi. nhưng giờ cứ thấy lại ghiền.

âm thanh mỗi người một cảm nhận mà.em đăng lên đây để giao lưu và học hỏi các tiền bối là chính,em cũng làm đĩa cd bán cho bà con,những người yêu âm thanh cổ,nói chung mười người đến nghe thì chín người khen hay,nhưng em cũng ko biết thực sự là nó có hay hay ko vì em lúc nào cũng thấy không thể hài lòng với những gì mình có,em đã phối ghép và đổi phải trả giá đến vài chục triệu đồng,số tiền chẳng lớn nhưng đối với người yêu âm thanh nghèo như em là cả một vấn đề đấy các bác ạ.em đang ghép với cặp loa mỹ cerwin re 25,các bác cho em lời khuyên nhé,hồi đó em mua amply này 8 triệu bây giờ ko biết bán bao nhiêu,các bác cho em giá mua hợp lý với,em xin chân thành cảm ơn....

Nếu bạn còn chưa hài lòng, chưa ghép thử với jbl. bạn nên thử với jbl L1 nếu thích bookshelf, thử với jbl L3 nếu thích floorstand, chất âm vượt tầm giá,vượt tầm vóc...hihi

mọi người thì ở mọi nơi , sao ko cho 1 cái giá để cân nhắc là nên ghé qua nghe hay là bỏ chạy mất dép . và chì 1 câu là mua bán thì cần phải có cái giá .

mjnh cung dang choi am thanh co cung co vai thu cung muon gjao luu a e xuong nha gjao luu nghe thu mjnh ban cho tai nha nhieu qua ban bot 1 so di loa my ko ak?dau dia toan hang nhat am ly toan cai loai bang dong nang vai chua can ko ak?co anh em nao ban dia chuan tu my gui ve ko cho mjnh tham gja hoc hoi voi?goc tu my chuyen ve chu dia nha mjnh ka 1000 cai roi nhieu loai lam .

mjnh cung dang choi am thanh co cung co vai thu cung muon gjao luu a e xuong nha gjao luu nghe thu mjnh ban cho tai nha nhieu qua ban bot 1 so di loa my ko ak?dau dia toan hang nhat am ly toan cai loai bang dong nang vai chua can ko ak?co anh em nao ban dia chuan tu my gui ve ko cho mjnh tham gja hoc hoi voi?goc tu my chuyen ve chu dia nha mjnh ka 1000 cai roi nhieu loai lam .
kêu xuống nhà giao lưu mà không địa chỉ, không sđt???? spam hả bạn???

Mạn phép hỏi chủ thớt nghe nhạc bằng nguồn gì ạ ??? Nếu là cdp thì post lên cho e xem được không ? Có xài DAC rời không ? E quan tâm ^^

dai gja i may anh oi.ong gja mjnh choi am thanh len mua ban cung nhieu cung co cai ko nghe len mjnh muon ban bot may cai do thui chu.nh mjnh gjo dang bo ko 2 cai pionner 1 cai 7800 tron va 7800ii bac nao can ko mjnh ban cho con loa rere thi nhieu lam de bua nao mjnh pos len cho xem

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái