Bảo Lộc Bán loa Nga 10 AC 225 (da ban)

Tôi có cặp loa nhỏ của Nga cần bán với giá 800.000, loa nhỏ nghe rất hay, bass trầm, loa trung va treble nghe rat hay, rất thích hợp cho nghe nhac vàng, hòa tấu trong khong gian vừa or loa nga 10ac 225.jpg nhỏ. ai co nhu cau xin lien he so DD 01202020358. thank's

Mạn phép tra 350k dc k anh
da so moi nguoi deu che lao Nga. nhunh thuc te minh da su dung loa nhat, mĩ rồi va cam thay cap loa nay nghe nhac DJ, nhac tre, nhac tien chien deu rat rot treble, trung rat tot. bass rat uy luc neu ban co dip nghe thu ban se cam thay bat ngo ve chat am rat hay cap loa nay khong thua gi cac cap loa nhat va mĩ.

ban chiu kho tra cau hinh cua loa Nga 10 AC 225 tren mang va nhung danh gia khach quan tren mang giup mình nhé. thank's

E trả bác 500k dc e tới coi nhé.loa ngoại hình còn bao nhiêu phần trăm bác,loa zin hay đã làm gì rồi ạ.

E trả bác 500k dc e tới coi nhé.loa ngoại hình còn bao nhiêu phần trăm bác,loa zin hay đã làm gì rồi ạ.
nếu loa zin chưa chọt chẹt gì mình trả đủ 800 . chịu khó cho mình biết cỡ loa với . tìm gg mất công quá . coi loa ở đâu vậy bạn

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái