Bảo Lộc Bán Lưới Thái Cao Cấp Cho Chào Mào

BAN LUOI THAI LOAI 10M CAO 6M 150K
LOAI 15M CAO 6M 180K
LOAI 20M 250K
CÓ NHÌU LOẠI CHO AE LỰA CHỌN

luoi do lam san het roi chi can 2 cay sao cao 6m ma nho nhu cay tam vong giang la ok ma tin gi ong tungsen chem gio chu co luoi dau ma ban"

po tay vs ông tuquyen nay luôn,đang tưới cafe nè có rãnh đâu mà qua,đúng là dân buôn bán có khak,hehe

mua nhiều ko bạn[DOUBLEPOST=1395395471][/DOUBLEPOST]buổi tối mà tưới j tungsen con chim mới bắt 1,8 t chơi sao rồi

kaka còn đó thì ko chê đc bữa nay vào tay của tui chơi khác bên ông tư quyền nhiễu búng tay là che" keke bữa nào tới nhà giao lưu bữa nay đang đi sài gòn có việc ma ong đo bán chim bao test nên tui chẳng nghĩ ngợi gì

bua tui mua ve la de bay con chim say cua ai ko bik bua den gio ve la bay duoc con do no hot luon roi gio ko cho di bay nua ma chuyen sang dau gan nha tai tuong ta dep ma gio dang o sai gon nen ko bik o nha nho ban cham gium no the nao roi

e tungsen di saigon lam gi day keu dua cho ta cap luc binh ma sao im re the dinh xu ah dung de ta wa do kiem nguoi nha hehe keu cho ta ma sao thay lau wa

cái ông tuquyen này của mình thì bán còn của ngươi ta thì xin hả,z bữa nào qua đem cho tui con cu gáy hôm qua khoe đi,kaka