[BL] Bán 1 đôi DC đỉnh mẫu 2009... giá đẹp...

Tình hình là thằng bạn còn mỗi đôi này... Size 41 theo EU (Tức là khác với size giày bình thường nhé).. tức chiều dài chân 26.5cm vì là giày skate nên chân có chiều dài từ 24-25cm cũng mang được tuốt.. vì có miếng đệm khá dày và êm, 1 phong cách Skate độc đáo :ah9x:
Để cho chắc ăn về size thì mí bác có thể đo chiều dài chân mình, nếu phù hợp với kích thước trên thì quất. Giày hàng Việt Nam xuất khẩu đi EU và USA... giá đôi này ở USA là 80usd nhá mấy pro... Nhưng ở đây Vint bán rẻ lại cho mí bác 400k (Đã fix giá lần cuối) đấy. Bác nào thích thì PM nick zzvinzent_lezz...
Mí bác đừng thắc mắc vì sao ở mấy chỗ khác chỉ bán 450k... vì chỉ có hàng ở Hà Nội mới có cái giá đó, ở TP.HCM giá thấp nhất cũng là 500k rồi... nếu mấy bác đặt hàng ở Hà Nội cộng thêm 50k tiền ship thì cũng là 500k, lại ko chắc chắn về mức độ an toàn + Thời gian dài... còn e ở ngay đất này... trừ khi tới nhận hàng e có kè dao vào cổ trấn lột thì may ra mới lừa dc mí bác...

Chất liệu: Da chất lượng cao... hàng này tuồn rất hiếm bán trong nước nên e ko lấy được Box

Chắc có lẽ thằng bạn chỉ rao trong 1 thời gian ngắn.. nếu ko có ai lấy thì nó để lại mang luôn :ah9x3: Nhanh chân lên nhé mấy pro

Bạn mà vào Diamond Plaza hay Boo thì cũng có những đôi y chang vầy.. cũng VNXK nhưng ko có đôi nào dưới 1tr đâu bạn...
Các bạn đừng lo... giá cả đi đôi với chất lượng mờ... Theo công nghệ giày Skate thì dế giày có tới 3 lớp, lớp dưới cùng siêu bền... rất khó mòn... lớp giữa dc nén khí nên khi chạm chân xuống đất bạn có cảm giác dc tiếp lực... còn lớp trên cùng thì cực mềm và thoải mái nhé...
Mại dzô cho nhan hết hàng nào... còn đôi cuối... bán xong thi DH nghỉ kinh doanh luôn...
Ai xem xong up phụ nhé :)

Mong mí ACE nhiệt tình ủng hộ :ah9x9:
Y!M: zzvinzent_lezz
Phone: 0979861443

Na_Ugly

<font color="#FF6699"><b>i'm a virgin</b></font>
bóc tem! giày đẹp nhỉ,nhưng mình là girl...sao mang:e006:
chuk đk nhe nhe bạn!

Kệ.. cảm ơn đã up phụ... hở hở... ai ghé bổn tiệm xin úp phụ... ko mua đừng nói lời cay đắng nhé :e003:

pebjn_no1

<b>Bang Tử Thần</b><br> Tức hiệu: Môn đồ
chẹp...........................................

Cha nội Okita cũng vào đây à :panda05:.... Tình hình là em fix giá lại cho mấy bác bớt 50k đấy... còn lại 450k:e016:... vì mãi chả bán dc... còn xin xuống nữa thì e chịu...
Xún nữa ih pác....vẫn còn mắc :84::84::84::84:

hơ... chịu thôi bạn ạ.. vậy là đúng giá gốc.. ko lời thêm chút xu nào.. thanh lí cho mau còn nghỉ bán luôn... :e008:

Rồi... đã thương lượng với thằng chủ bán đôi này... nó đang muốn hết hàng nhanh nên quyết định Fix giá xuống 400k.. ai mua lấy... Swear to god ko thể xuống dc nữa...

Hix.. máy tui vẫn thấy hình mờ.. sao 2 pác này lạ nhỉ.. chả hiểu sao.. ae vào đọc up phụ Vint phát.. thanks nhìu nhìu...

ủa.. kì vậy nhỉ.. mấy mem khác vào coi thử giùm mình xem nhá.. thanks...:)

fix giá rồi mừ.. mấy ACE vào ủng hộ e phát :(... bổn tiệm luôn nhiệt liệt chào đón...