Bảo Lộc Bọn Chộm Chim A/e Có thấy Alo Zùm Mạnh

Tình hình Rất Căng Thẳng...
Bà Nội Cha Lũ Chim tặc chộm chim Vừa tia Của Mạnh Con Chim....
Zí ko Kịp tức Pà Cố luân Chỉ Nhìn đc Biểng Số Xe Và Xe hiệu Gì....
A/e Bảo Lộc Có Thấy Xe....Của Chim Tặc ( Chộm chim )
SiRus trắng ( Xe mới ) Gương Chiếu Hậu 1 Bên
Biểng Số : 49k1 22234
Mất Chim lúc 6h tối.....ngày 18.4.2014
Chủ Xe tên : Nguyễn Thị Ngọc Thúy
Địa Chỉ.....Thôn : Tân An Xã : Lộc Châu Bảo Lộc Lâm Đồng
A/e Thấy Lén Phén ở Bảo Lộc Alo Mạnh Gấp Nha : 0937.710.775
Phải Triệt Để Lũ Chim tặc này ko cho lộng Hành
( Hum nay Đã Lên CATP Bảo Lộc Kiểm Chứng Đã Pít Tên Chủ Xe...Và ở Đâu )
A/e Ra đường thấy cái thể loại Chộm Cắp đi Xe 49k1 22234 Thì Đề phòng nếu túm lại đc cho vài bạt tai thì càng tốt )
Chìu nay Xẽ Xuống CA Xã Lộc Châu làm Việc....Hỏi ý kiến mấy Chú CA đoàng hoàng Nếu hok giải Quyết đc thì xe Sử theo Luật Rừng thôi :v

Last edited:
lỡ tụi nó mượn xe người ta thì sao @@. Trước mình bị thằng kia tung, nhìn đc biển số. Chỉ kiếm ra chủ xe....mà là con gái :confused:. Tức hộc máu mồm. Ko kiếm ra thằng tung mình đc do con kia cho mượn xe nhiều .

Đã Tìm Thấy Nơi ở Của Thằng Chim tặc này trong vòng 1 Nốt nhạc chìu nay Sẽ Xuống CA Xã Lộc Châu Koy thế nào

chúc bạn tìm lại đc chú chim yêu quí. nói thiệt cùng tâm trạng với chủ top. ai từng nuôi, từng iu quí chú chim mình like thì sẽ hiểu tâm trạng trong lúc này của chủ top

:( Đã Xuống Công An Xã Báo....
Mấy Chú rất Nhiệt Tình....
Và kêu mình Viết Tờ đợn...Vâng Cháu Viết...Nhớ để Số đt Nha Cháu Chú truy ra alo cháu Liền Vâng cãm ơn chú cháu về mong chú giúp cháu....
Hy vọng Sự nhiệt tình Của mấy chú ra đc mầy con Chó Chộm chim....
Lười lao động Đam mê chộm cắp @@

Mình cũng mới bị mất 1 con. Con trong hình avarta đó. Nó cũng đi xe sirius trắng. DuyManh có số đt ko cho mình để kết hợp tìm cho ra thủ phạm.

mình cũng bị hai thằng này lấy trộm chim 1 lần. mình vẫn đang để ý chúng đây. bạn ở bảo lộc có thể truy ra chỗ bọn nó hay bán chim ko?

Tình hình thế nào rồi bạn. Thông báo cho ae biết để làm việc thằng này. Mình cũng mới bị mất . Con gái mình nói vẫn nhớ mặt thằng đó.

:oops: vẫn đỡi 1 cuộc đt ko hồi âm.....hix hix
Trên Lộc An Bắt đc 2 thằng chộm Chim sirus trắng bị đập tơi bời chưa hỏi đc biểng số của 2 thằng đó