Cần bán một cặp earrings real diamonds

MÌNH ĐANG CẦN TIỀN NÊN MUỐN BÁN GẤP MỘT CẶP EARRINGS REAL DIAMONDS TOTAL 1CARAT VỎ NGOÀI LA WHITE&GOLD GIA 3000(USD)
[/URL][/IMG]

ai chà bán kiểu nì thi ai mà mua ngươi ta hỏi giái cung hok dc à..........khó chịu..:112::112::112:

chà chà , để ý thấy 2 mục rồi . Bạn này ko biết bán buôn thế nào mà khó chịu 2 tập.
Bán vậy ma mua hả bạn?
hòa đồg nhẹ nhàg chứ làm jì dữ dằn như ông chằn vậy?
Giá bạn mua ntn ? sài đc bao lâu? mà có giá 3000 nhẵng nhược thế?
xin hỏi 2 viên đó nước jì? bao nhiêu kara? còn giấy tờ jì ko?
nói ra cho mọi người biết chứ ko fải bắt bẻ jì bạn.
(Kiểu này y chag bên hihihehe.com,khoe hàng nhiều tập.)

thằng này mang ra tiệm bán thì đc..bán ở đây mà nói giọng bố láo quá..
còn mắt nữa....cầu cho mang ra tiệm bán đc khoảng 1k $ :))

àh xin lỗi , thấy 1Carat rồi. vậy xin hỏi 2 viên của bạn mỗi viên mấy li vậy?
Còn giấy tờ của 2 viên đó thì bạn có tiện đườg ghé 425F trần phú - Bảo lộc cho mình xem nha.
1Carat mà giá 3000 mua liền.
Hahaha... tl dùm em [nước jì? nước F thì khỏi wa chi mắc côg nha. mấy li , còn giấy tờ ko?của SJC hay PNJ vậy bạn] cám ơn bạn!
Mình hỏi nhìu vậy đừg "chữi" nha.
Làm ăn có uy tín thì chịu khó ngồi "đánh máy" đi bạn.

:95:Kiểu này càg ngày càg "lừa đảo" nhìu.
Thấy hỏi wá im re rồi.
Bạn ơi mìh hỏi thiệt,1carat mà 3000 thì mua liền.hahaha...
Chắc fải nhờ anh đen làm kiểm chứg từg mặt hàg muốn bán wá.
Làm vậy Click mất uy tín nhỉ!!!!!!
Có ngày đag vô web thì máy tính bốc cháy vì dân ta wá nổ.:95:

sorry nha tai ngay hom wa ngu som nen ko tra loi dc earrings moi ben 5li nuoc (d) ma mình nghi nguoi vo hoi thi nhìu chứ làm gi co tien ma mua tien ăn chưa có mà đòi mua earrings hay sao shit

bexike

Nguyên Thủ
xike đâu có nghĩ gì đâu , đạt nhìn những gì đạt nói kìa.....đạt post lên chơi thui chứ có bán đâu, xike là ko có tìn mua gòi , nên ko có bon chen , mà thấy đạt nói thế , ngứa tay wa', vô 8 lun. hihihi

tại ngày hôm wa cảm thấy bùn nên vào choc chúc đo mà chứ đat đâu co' bán đâu

dao này be xi ke khoe ko chac ngày mai phải rao ban' chiec SH150I BE XI KE MUA NHA

bexike

Nguyên Thủ
Bik mà ,.....bán thì bán bên đó lun. nên xike đâu có dzô 8. hè hè.....

bexike

Nguyên Thủ
Nhí nhảnh như cây cảnh , lại còn hồn nhiên như ngừi đin nữa đấy , hì hì , vẫn ở xì gòn nà.

Dat di ngủ đây bye be' xi ke nha lần sau mà bùn nữa có gì rao ban' hết lun be' xi mua cho mình nha chứ để mây' bac' kia ép giá wa'

bexike

Nguyên Thủ
uhm.....sẽ mua , mà mua bằng nìm tin thôi đấy nhá , chứ tiền ăn còn hông có , tiền đâu mà mua những thứ được gọi là xa xĩ như thía , chúc đạt ngũ ngon.