Bảo Lộc Cần bán vườn cafe + trà ôlong giá 3 tỷ,

Vườn có đường điện đầy đủ
Nguồn nước tưới : có ao và giếng khoan, đảm bảo nguồn nước tưới mùa khô
có nhà cấp 4
Trà olong đang thu hoach, trung binh 5 tấn / lứa
1 hec cafe đang bói
2hec cafe mới trồng mới
2,5 hec tra olong
nếu có nhu cầu mua lẻ từng héc. củ vườn đồng ý tách sổ, giá 700tr/ hec

Gần trường tiểu học Lộc Tân không bạn? Trà ô long bao lâu cắt 1 lứa? Giá thu mua hiện nay bao nhiêu 1 kg?
Cà phê mới trồng + đang bói mà đồng giá 70 chục/sào thì giá hơi cao :( . Thà thêm chút nữa có thu ngay thì hay hơn :oops:

Từ Cầu Tre đi vào khoảng 3km. Khoảng 2.5 ha toàn bộ là trà, co 900 cay cafe năm tới này thu hoạch. Diện tích còn lại trồng trà đen xen cafe, cafe trồng mới vì mình dự định khi cafe có thu hoạch sẽ phá bỏ trà nên đã trồng xen. Trung binh 50 ngay thu 1 lứa, giá 27k/kg. Nếu bạn thiện chí có thể xem vườn, và mua lẻ bạn có thể lựa chọn khu vực .

Last edited:
1 ha cà phê đang bói giá 500 được không, nếu được mới sắp xếp đi coi cho nhẹ lòng, chứ 700 nhột quá, dù thích nhưng nản không muốn đi coi...thiện chí mua. Với lại tâm lý của tất cả mọi người hầu như mua đất cà phê toàn muốn mua đã có thu hoạch để cuối mùa có thể có đồng vốn tái đầu tư lại vào vườn.

1 ha cà phê đang bói giá 500 được không, nếu được mới sắp xếp đi coi cho nhẹ lòng, chứ 700 nhột quá, dù thích nhưng nản không muốn đi coi...thiện chí mua. Với lại tâm lý của tất cả mọi người hầu như mua đất cà phê toàn muốn mua đã có thu hoạch để cuối mùa có thể có đồng vốn tái đầu tư lại vào vườn.

Nếu được giá thì mình mua 2 ha trà ô long + 1 ha cà phê con hoặc 1 ha trà + 2 ha cà phê con. Giá trà 7 chục/sào thì mình không có ý kiến vì không biết rõ. Chứ cà phê con hoặc bói mà 7 chục/sào thì hơi chát :D. Dù sao đi nữa thì khoảng 1 tuần nữa mình sẽ sắp xếp đi coi :cool:

các bạn cứ sắp xếp đi xem 1 chuyến đi, giá cả chúng ta sẽ thương thảo sau khi xem được ko, thuận mua vừa bán mà. có thể ll trực tiếp với mình nhé để xem vườn nhé, đt : 0903.262.592

OK, cuối tháng mình sắp xếp đi coi. Trước khi đi sẽ gọi cho bạn trước 1 ngày :).

Từ Cầu Tre đi vào khoảng 3km. Khoảng 2.5 ha toàn bộ là trà, co 900 cay cafe năm tới này thu hoạch. Diện tích còn lại trồng trà đen xen cafe, cafe trồng mới vì mình dự định khi cafe có thu hoạch sẽ phá bỏ trà nên đã trồng xen. Trung binh 50 ngay thu 1 lứa, giá 27k/kg. Nếu bạn thiện chí có thể xem vườn, và mua lẻ bạn có thể lựa chọn khu vực .
Co ch thue dai han khong ban