Bảo Lộc Cần mua xe Novo SX GP màu xanh

chắc gia đi em.đi 7500km ma 32 tr cao quá...mang ra tiệm họ mua 25tr la cao roi.bu them 4tr la co xe moi roi.em chắc gia nhiêu nói cho 2 ben mua bán nhanh chóng.đươc gia a se xuong xem xe va tính tiếp

chắc gia đi em.đi 7500km ma 32 tr cao quá...mang ra tiệm họ mua 25tr la cao roi.bu them 4tr la co xe moi roi.em chắc gia nhiêu nói cho 2 ben mua bán nhanh chóng.đươc gia a se xuong xem xe va tính tiếp

vay de di cho chac hoi do mua 42tr500 vay ban tim chiet khac nhe!mau xanh gp o dau ban 25 thi ban cu mua di ko chi minh mua minh trich tien co cho ban!

ban vo cho tot.com do.sài gòn bán nhiều lắm...42tr500 ke ban chứ,giờ có 37tr200 thôi....hoặc ban vô google tim mua xe se có.bạn nhớ mua nhé

vay ban xuong sai gon ma mua roi chay xe ve.tam anh no lam cong ko cho ban chac noi nghe tuc cuoi wa sai gon 37tr500 chac van chuen ve day cung vay ha ban ?hoc lop may roi biet tinh ko?

37tr200 cần gì xuống sg.đặt hàng tai xưởng yamaha.công ty kìa,miễn phí vận chuyển,nó gửi về đại li1 bảo lộc nhé...kém hiểu biết về công nghệ đòi làm anh người ta...đầu óc như trái nho cứ vô yamaha.com goi dt đặt hàng nhé em

mún mua xe cũ thì ra tiệm mà mua ngta bán thì nc đàng hoàng thì còn may ra , nc kiu3 này cả đời chỉ chạy xe cùi