Bảo Lâm Cần thuê đất nông nghiệp ở lộc thành hoặc các xã lân cận

Tình hình là đang cần thuê đất vườn để canh tác,ai có hoặc biết chỉ dùm e nha mấy bác.

Xa tan thanh thi qua ranh roi vi Bo vk minh la bi thu xa tan thanh. Dat ban thuoc thon may tan thanh vay?

em rao bán gjùm thằng bạn thôj...có gj a phảj báo trước e 1 ngày.để e sắp xếp thờj gjan,..a có nhu cầu mua đất gần đường không. Khu vực gjáp gjanh 2 xã tân hà và tân văn.và gần đức trọg

em rao bán gjùm thằng bạn thôj...có gj a phảj báo trước e 1 ngày.để e sắp xếp thờj gjan,..a có nhu cầu mua đất gần đường không. Khu vực gjáp gjanh 2 xã tân hà và tân văn.và gần đức trọg

nój chung.đất sát rừng thj a phảj bjết là k dc bằng cho lắm.thoaj thoảj thôj.wan trog là làm kjnh tế..nhà e ở tân hà thj khá xa k zô đó úp dc.có gj a zô xem trưc tjếp rồj ok thôj.

trồng cà phê hết rồi hả bạn?.hay trồng dc bao nhieu % rồi. đất này chắc khai phá từ rừng ra đây. vì mình cũng lên đó có vài lần nên ko rành cho lắm, có j mình sẽ ll. bạn pm sdt qua di.

đất đó nó xjn để trồng rừng.nhưng khoảng cách trồng cây rừng là 6m 1 hàng muồng đen..ở gjữa trồng 2 hàng cà phê. 5ha đó trồg dc 3000cây cà phê và 1000 cây muồng đen. Sau này muồng đen lớn sẽ trồng tjêu vào gốc... A lấy sdt em thôj.a lấy sdt nó thj mất tjền hoa hồng của em àk.đừg vuot mặt em thế chứ.muốn xem thj cứ alo cho e.