Bảo Lộc ......cảnh Báo....

>>>>>>>>>CẢNH BÁO<<<<<<<<<<<<<<<<
[cẩn thận nhé mọi người]
Vừa nãy đứng ở ATM rút tiền thì có 1 chị đến nhờ xem hộ cái iphone 6gold đẹp ko tì vết không nhắn tin được. Mình vui vẻ nhận lời. Cầm máy đứng quẹt quẹt 1 lúc mới nhớ tới mấy vụ tẩm thuốc mê vào điện thoại để thôi miên.
Sợ quá. Nhân lúc thuốc chưa phát tán mình bỏ chạy thật nhanh. Con ác phụ xâm lăng lộ rõ chân tướng, cứ đuổi theo mình la hét ghê lắm, đã thế còn có đám đồng bọn chạy theo nữa. Mãi lâu sau mới cắt đuôi được ả, sợ gần chết @@
.
.
.
.
.
.
Về tới nhà hoàn hồn rồi mới nhớ ra vẫn đang cầm cái iphone của chị đó.

P/s1: Mọi người chú ý để đề phòng nha :v

P/s2: Không liên quan nhưng Em bán 1 cây iphone 6 16gb màu gold like new ấy giá 9200k fullbox và 1 cây 5s gold fullbox lun giá 4600k. ACE có nhu cầu alo e ạ :)
Hàng e mới test kĩ rồi nên e sẽ bao test 1 đổi 1 trong tuần đầu và bảo hành 3 tháng cho khách yên tâm xài nhé.

Ảnh đính kèm

90.6 KB · Đọc: 60
    88.5 KB · Đọc: 28
Last edited:
Hihi biết đâu ip thật mà bác cầm of người ta đi lun người ta ko đuổi theo mới lạ ak ? Hihi về có kiểm tra lại ko bác ?

Ko phai chi do la nguoi xau dau.ma bac nay la nguoi cuop dt ip cua chi ay day chu.bac dung la tay lua dao tai ba.vua an cuop vua la lang.su phu

>>>>>>>>>CẢNH BÁO<<<<<<<<<<<<<<<<
[cẩn thận nhé mọi người]
Vừa nãy đứng ở ATM rút tiền thì có 1 chị đến nhờ xem hộ cái iphone 6gold đẹp ko tì vết không nhắn tin được. Mình vui vẻ nhận lời. Cầm máy đứng quẹt quẹt 1 lúc mới nhớ tới mấy vụ tẩm thuốc mê vào điện thoại để thôi miên.
Sợ quá. Nhân lúc thuốc chưa phát tán mình bỏ chạy thật nhanh. Con ác phụ xâm lăng lộ rõ chân tướng, cứ đuổi theo mình la hét ghê lắm, đã thế còn có đám đồng bọn chạy theo nữa. Mãi lâu sau mới cắt đuôi được ả, sợ gần chết @@
.
.
.
.
.
.
Về tới nhà hoàn hồn rồi mới nhớ ra vẫn đang cầm cái iphone của chị đó.

P/s1: Mọi người chú ý để đề phòng nha :v

P/s2: Không liên quan nhưng Em bán 1 cây iphone 6 16gb màu gold like new ấy giá 9200k fullbox và 1 cây 5s gold fullbox lun giá 4600k. ACE có nhu cầu alo e ạ :)
Hàng e mới test kĩ rồi nên e sẽ bao test 1 đổi 1 trong tuần đầu và bảo hành 3 tháng cho khách yên tâm xài nhé.
ông này chọc các bác để PR cho cái tin bán hàng đó, coi chừng admin khóa nick thì lại ngồi khóc.....:D

Chuyện kể của bạn này thật ra là nhưng chỉ mới thấy ngoài nghệ an, trong mình chưa thấy