Toàn Quốc Cặp Chào Mào Bông Chống mái Chân hồng mỏ Hồng...

Mái...
trống...
Đang thay Lông nhá.....( Chim Đã treo Côi...Vào Tới Vòng 7 )
.:D

co ma day .may con do mua ve cho vui .ma coi nao vong 7 vay nha duymanh ah :).nuoi ton cam hihihihihi.ah quen ban oi viet sai chinh ta roi Trong chu khong phai chong

Ba cái con chim lấy hình trên google rồi post lên click hoặc là chim nhuộm , chứ ngon lành gì . Lừa đảo :cool:

Giờ như Vậy Đi....Cá Với Nhau 10 triệu...Nếu Ko có chim giống trong hình...Hoặc là Chim nhuộm mình Mất bạn 10tr.. Còn Có Chim như hình mình đang Bạn Đưa mình 10 triệu...Sao hợp lý ko.Bạn nên suy ngĩ cái từ lừa đảo nhá ...10 triệu Cho cái Sự lừa đảo Zám chơi ko hề.......[DOUBLEPOST=1388416871][/DOUBLEPOST]
co ma day .may con do mua ve cho vui .ma coi nao vong 7 vay nha duymanh ah :).nuoi ton cam hihihihihi.ah quen ban oi viet sai chinh ta roi Trong chu khong phai chong

Nhà Văn Hóa Bảo Lộc Thi Vừa Rồi Nhá....
Còn việc Cám nuôi chim sợ tốn thì...Xác định[DOUBLEPOST=1388417138][/DOUBLEPOST]:D ko pít thì zựa Cột mà Xem....Cái thể loại ti toe ko pít gì thì Đừng Cm Ẩu
Chim Chân hồng mỏ Hồng La Chim nhuộm Vui Nhỉ...

cai' thang` oc' cho' do' dan rung` , ngu da~ ko biet' thi` dua. cot. ma` nghe
chim nhu zay. sao ma` nhuom. duoc.
ngon bo? tien` mua mot. con nhu zay. ve` ma` choi
dung' dan rung` ru'

cung la dan choi chim voi nhau,,,,ae nhuong nhau 1 chuc,,neu ma ban ay co chim hay,,,thi mung cho ban ay,,,,,chim bay gio nhung con nhu zay hiem lam...chim do la that do,,ko co nhuom j dau ban a[DOUBLEPOST=1388423393][/DOUBLEPOST]cung la dan choi chim voi nhau,,,,ae nhuong nhau 1 chuc,,neu ma ban ay co chim hay,,,thi mung cho ban ay,,,,,chim bay gio nhung con nhu zay hiem lam...chim do la that do,,ko co nhuom j dau ban a

Mình chịu Mấy thím này :v