Bảo Lộc chào mào bổi

chim vùng nha bạn,chim đấu đá rất khôn,chuyển mấy thế mới bắt được,ko pít đừng phát biểu linh tinh nha bạn,đôi lúc im lặng là vàng

chim ở đồi sim lộc đức bạn à,chắc cũng ít người biết chỗ mình,chim tướng to dài nhưng mào ko lân

Bạn ở đâu[DOUBLEPOST=1394864903][/DOUBLEPOST]Nếu để đc thì khoảng 10 nữa mình về mình bắt . Tại h ko có mặt ở Blộc

mình ở đông la 2,lộc đức bạn à,nếu vào mà chim mái mình cho bạn free luôn

chim mới bẫy được mà hỏi mấy mùa bạn,ở ngã 3 lộc an đi vào là vào lộc đức nhé,có con chim bổi mà được nhiều người quan tâm quá,hjhj,nếu ai ở gần bắt nuôi con này được,tai mình bẫy mình biết còn ở xa mắc công cho mấy bạn đi lại quá

bạn này chắc mới tập chơi chim,nhưng dù sao cũng cám ơn bạn đã quan tâm,hjhj

may cai thang do hoi hay noi lung tung de y bon no lam gi[DOUBLEPOST=1394868981][/DOUBLEPOST]bua nay la co may con roi duclam de bua nao chay vao giao luu

Mjnh cung moi choi chim thoi mong moi ngoui chi giao nhe.mjnh co 1 em chim hom bua di thi coi vo vong 8 ne.ngay mai la thi giai coi ngoai quang truong.minh moi hai ban ra giao luu oung cfe

mình giờ còn con mồi ko a tungsen nhug cu vao choi roi minh dat di trong mình cũng hay tụ tập dợt chim lắm,doanvanthe chơi chim điều quan trọng chỉ là thú tiêu khiển nối kết vs nhau,ko quen pit nhưng nếu đã đam mê thì có rất nhiều chuyện để nói,bạn đừng đem con chim co giải 1 đi nữa mà nc giống bạn thì mình vẫn xem thường thôi,xl vi mình nói thẳng[DOUBLEPOST=1394873358][/DOUBLEPOST]
Nha minh o nga ba mam ruox . Duoc chiu ưa bat luon . Cho xin sdt
Chiều nay mình đi lễ rồi có gì mai vào xem nhé,0972340062 lâm