Bảo Lộc cho e hỏi cái này với !!!!!

các bác cho e hỏi.e thấy người ta quét nhớt lên lồng, quét lên nhìn rất đẹp mà quét nhớt có tác dụng ji không và nếu quét thì dùng loại nhớt ji. các bác chia chia sẻ hộ e với. Thanks!!!

chắc để nó ko bị gỉ sét á mà ( ý kiến riêng, tại cũng ko rành về chim chóc gì lắm ) :)

hi nhớt làm gì bạn ơi họ làm vậy đỡ mọt nan thui à bạn chỉ cần bỏ 80k dùng cho 3 chiếc lồng chống mối mọt lồng nhìn bóng đẹp nan cũng cứng nói chung không đẹp không lấy tiền thíc thì pm mình chỉ cho hi ;)

ban dung NHot ....may MAY,,,hay la DAU,,thang dia cua xe may.ma quet len..cach 1 tieng quet mot lan....quet cang nhieu thi cang dep....canh troi nang gat dem len noc nha phoi...long se len nuoc va rat dep..lu y,,,long tre gia thi dep hon..con muon dep hon nua lay giay nham tra so qua roi quet le...chuc ba thanh cong nha
mà lồng tre bình thường quét có sao k

nhớt thải của xe máy dc k a[DOUBLEPOST=1391616695][/DOUBLEPOST]
hi nhớt làm gì bạn ơi họ làm vậy đỡ mọt nan thui à bạn chỉ cần bỏ 80k dùng cho 3 chiếc lồng chống mối mọt lồng nhìn bóng đẹp nan cũng cứng nói chung không đẹp không lấy tiền thíc thì pm mình chỉ cho hi ;)

cho e hình ảnh ví dụ đi anh

mua 10k cứng 20k bóng 30k xăng thơm loại xăng nhật nha bạn mua 1 tờ nhám loại mịn nha về xả nan lồng với chỗ nào không mịn chà nhẹ cho mịn rồi thổi cho sạnh bụi nha pha tất cả những thứ trên thành 1 khoả đều nha > dùng piztule ( súng phun sơn ) phun đều hai lớp cách nhau 5p một lớp nha ui để khô nếu ko có súng bạn mua cây cọ quét đều tay không nó bị chảy nha . để khô nhìn lồng thường đẹp như lồng tre già luôn bóng cực lun

mua 10k cứng 20k bóng 30k xăng thơm loại xăng nhật nha bạn mua 1 tờ nhám loại mịn nha về xả nan lồng với chỗ nào không mịn chà nhẹ cho mịn rồi thổi cho sạnh bụi nha pha tất cả những thứ trên thành 1 khoả đều nha > dùng piztule ( súng phun sơn ) phun đều hai lớp cách nhau 5p một lớp nha ui để khô nếu ko có súng bạn mua cây cọ quét đều tay không nó bị chảy nha . để khô nhìn lồng thường đẹp như lồng tre già luôn bóng cực lun

ừ cám ơn bác nha