Bảo Lộc Có cay Galaxy s5 zin nguyen con

galaxy s5 hàn ram 3g cpu 8x bán giá nào là hợp lý vay các a chi zin nguyên con chua bung bao thợ test máy nhe,xin a c tư vấn và cho giá giúp e

Máy có bảo hành k.....trầy xước có nhiều k......có phụ kiện gì k.......giá tầm 2tr9 đến 3tr5.....đó là mình nhận xét nha......chứ k hợp ý là ném đá

S5 mà 3-3tr5 vãi a bên trên. Dìm nhau vừa thôi chứ. 3.5tr nta mua ngay và lun. Ít cũng 3.8tr. Còn máy bảo hành của hãng nó khác hi. Ns chung tiền nào của đó.

S5 mà 3-3tr5 vãi a bên trên. Dìm nhau vừa thôi chứ. 3.5tr nta mua ngay và lun. Ít cũng 3.8tr. Còn máy bảo hành của hãng nó khác hi. Ns chung tiền nào của đó.
K tùy máy thôi có phụ kiện và bảo hành thì giá khác....sao bạn biết có bảo hành....s5 cách 2 đời với s7 rồi.......bạn xem ss note 3 cũng cách 2 đời với note 5...sao giá có 3tr3 thôi......lg g3 cũng cách 2 đời với g5 sao giá có tầm 2tr9 đến 3tr5 đó.....còn iphone thì k so sánh dc vì cái mới bao giờ cũng đắt hơn cái cũ rất nhiều....... samsung khác iphone nha.......giá samsung có quy định rồi........cách bạn so sánh dòng s với dòng note của samaung đi........k phải là mình dìm giá......mà là sự lựa chọn của khách hàng

K tùy máy thôi có phụ kiện và bảo hành thì giá khác....sao bạn biết có bảo hành....s5 cách 2 đời với s7 rồi.......bạn xem ss note 3 cũng cách 2 đời với note 5...sao giá có 3tr3 thôi......lg g3 cũng cách 2 đời với g5 sao giá có tầm 2tr9 đến 3tr5 đó.....còn iphone thì k so sánh dc vì cái mới bao giờ cũng đắt hơn cái cũ rất nhiều....... samsung khác iphone nha.......giá samsung có quy định rồi........cách bạn so sánh dòng s với dòng note của samaung đi........k phải là mình dìm giá......mà là sự lựa chọn của khách hàng
cái bạn nói là k phụ kiện, và k bảo hành mà, hi mh nói llà full box kìa, :) hay có bảo hành của cửa hàng nhé hihi. thì dĩ nhiên mỗi cái giá nó khác nhau r

máy hàn ít người chuộn giá phải mềm hơn chút xíu
sau đây mình sẻ nêu ra lý do tại sao ít người chuộn và giá mềm
1 có cần enten mà ko sài dc coi như vô dụng
2 tìm rom quốc tế để cài cho nó rất khó , mà nếu có cài dc rom quốc tế đi chăng nữa thì nó lại uốn pin và nóng máy
3 ứng dụng hàn nhiều vô số kể .trong rất ngứa mắt
nếu bán = giá bản quốc tế hay các bản sách tay từ mỹ thì sẻ khó bán hơn
( nhưng cái quan trọng nhất ở đây là người mua ,nếu người mua không biết gì về máy hoặc họ nghĩ mấy cái kia không quan trọng , miễn là máy đẹp và ok là hốt liền )

máy hàn ít người chuộn giá phải mềm hơn chút xíu
sau đây mình sẻ nêu ra lý do tại sao ít người chuộn và giá mềm
1 có cần enten mà ko sài dc coi như vô dụng
2 tìm rom quốc tế để cài cho nó rất khó , mà nếu có cài dc rom quốc tế đi chăng nữa thì nó lại uốn pin và nóng máy
3 ứng dụng hàn nhiều vô số kể .trong rất ngứa mắt
nếu bán = giá bản quốc tế hay các bản sách tay từ mỹ thì sẻ khó bán hơn
( nhưng cái quan trọng nhất ở đây là người mua ,nếu người mua không biết gì về máy hoặc họ nghĩ mấy cái kia không quan trọng , miễn là máy đẹp và ok là hốt liền )
Mình đồng tình máy hàn cài bản rom quốc tế khó...nhưng mình đã cài dc máy siêu nóng....hụt pin bao nhanh

nghe tới máy hàn với máy nhật là nản rồi @@ bên nước ng ta thì xài max ngon nhưng đem về nước mình thì lại là 1 cục nợ. nhất là mấy thể loại nội địa của nó như pantech Sky - nec - pana. cạch tới già :D