Bảo Lộc Exciter help me

có đó chịu khó chạy vào bảo lâm đi, mình cũng hay làm xe trong đó lắm, có gì bạn pm số dt mình 0979242387 rồi mình chỉ cho

mình cũng ở ngoài bl luôn bạn ơi, xe mình hay làm trong đó, xe bạn tính làm gì, nồi độ hay lên trái, rảnh giao lưu cf chơi

cũng chưa pit làm sao nữa bạn. tại nồi nó dọng ghê quá . côn thì mình mới thay lá mà chạy sao nók bắt cho lắm .. đang tính làm lại sơ sơ cho nó ngon ngon tí :) xe chayh phá quá nên jo tùm lum bệnh . chén cổ thay rồi mà jo chạy no cứ kêu kêu . :(

cũng chưa pit làm sao nữa bạn. tại nồi nó dọng ghê quá . côn thì mình mới thay lá mà chạy sao nók bắt cho lắm .. đang tính làm lại sơ sơ cho nó ngon ngon tí :) xe chayh phá quá nên jo tùm lum bệnh . chén cổ thay rồi mà jo chạy no cứ kêu kêu . :(

chà tính ra xe cũng nhiều bệnh nhỉ hihi, bạn vào trong đó rồi ngta sẽ tư vấn cho, còn côn tay 10 chiếc thì 8 chiếc nó dọng nồi rồi, chén cổ kêu thì siết chặt lại vs làm phuộc nữa, chỗ làm phuộc ngon thì ngay đối diện vs nhà văn hóa xéo lên tí gần tiệm áo cưới làm ok lắm

chà tính ra xe cũng nhiều bệnh nhỉ hihi, bạn vào trong đó rồi ngta sẽ tư vấn cho, còn côn tay 10 chiếc thì 8 chiếc nó dọng nồi rồi, chén cổ kêu thì siết chặt lại vs làm phuộc nữa, chỗ làm phuộc ngon thì ngay đối diện vs nhà văn hóa xéo lên tí gần tiệm áo cưới làm ok lắm

xe jo nhìu bệnh quá rồi... không pit lần này chi phí bao nhiêu nữa :( chứ hui trước đem sai gon làm 1 lần rồi.. hết 1 mớ tiền mà chẳng đâu vào đâu[DOUBLEPOST=1372818978][/DOUBLEPOST]
mang ra Tâm Anh chắc kèo

hum pưa đem ra tâm anh nó làm 1 phát cháy hết dàn điện .. chạy về tới nhà nó mới bị.. đem lên lại thì no kêu k phải tại nó.. thế trhì thua ... ai dám đem ra lần nữa

hum pưa đem ra tâm anh nó làm 1 phát cháy hết dàn điện .. chạy về tới nhà nó mới bị.. đem lên lại thì no kêu k phải tại nó.. thế trhì thua ... ai dám đem ra lần nữa[/quote]

có ko zậy......xe mình hôm mình chay bể xilanh với pittong mang ra tâm anh làm ok lắm.........Tâm Anh HonDa Ak

hum pưa đem ra tâm anh nó làm 1 phát cháy hết dàn điện .. chạy về tới nhà nó mới bị.. đem lên lại thì no kêu k phải tại nó.. thế trhì thua ... ai dám đem ra lần nữa

có ko zậy......xe mình hôm mình chay bể xilanh với pittong mang ra tâm anh làm ok lắm.........Tâm Anh HonDa Ak[/quote]

thợ honda không biết sao chứ thợ yamaha 1 lần mình sợ rồi

có ko zậy......xe mình hôm mình chay bể xilanh với pittong mang ra tâm anh làm ok lắm.........Tâm Anh HonDa Ak

thợ honda không biết sao chứ thợ yamaha 1 lần mình sợ rồi[/quote]

hồi đầu mình mang ra yamaha....rồi nó tự chuyển xe mình wa hoda.........thơ tên Lộc làm xe mình...mình thấy chay tốt như lúc mới mua