Bảo Lộc NHÀ BÁN

Cần bán nhà tổng Dt 185m2, đã xay nhà ngang 5m dai20m,2PN, 1PK, bép, nha vs đầy đủ còn đất trống 20m phía sau, ai co nhu cầu mua thì liên lạc 0984669711 gặp thủy

Ảnh đính kèm

900.9 KB · Đọc: 60
Tiec that. Gia nhu can nha nay dung di ngang qua nghia dia thi no se thuoc ve minh. Sợ!!!

Can nha nay k co toi. Ma cai toi la o cai duong.hic. ban kiem dc cai nao ma k mua chi cho minh voi nhe.

Nhà đó chỉ cần làm lại cái trần nhà là OK mà k có tốn bao nhíu đâu ban ơi, nếu bạn đẽo xem rồi thì mình đẻ lai cho ban 280 tr đó nêu OK thi alo cho mình

Nha cua ban xuong cap nhieu qua. Tran nha hu nhieu. Duong di qua nghia dia. Dang sau dat k dc bang phang.truoc nha con la duong dat.so k co tho cu....neu gia 200 ban thi minh lay.

Ban quyet dinh nhanh neu k minh tim dc cho khac mua roi ban keu re nua minh cung k mua dc vi hết tiền.

Thank ban nha nhung giá đó mình k bán được , ban cứ tím thử xem nếu ở đâu mà có giá 200 thì bạn cứ mua còn mình để 280tr nha, Thanks

Bat cu khi nao ban thay doi y kien thi nhan lai cho minh. Vi minh chi co bay nhieu tien thui..muon co nua thi minh phai kiem them mot thoi gian nua.vi vay ban se k cho dc minh gap nguoi co duyen ban cho em no di nhe.hihi.

K fai vào hướng nhà thờ tân Hà đâu bạn ơi , bạn chạy thẳng từ hướng đại Lào lên qua đèn xanh đèn đỏ tân Hà 1đoạn rồi ban thấy đường phan văn hiển nằm bên tay phải luôn nha, rồi bàn chạy thẳng vào trong kiếm số nhà 49 nha