ORIFLAME - Thương hiệu Châu Âu... giá Việt...

Oriflame những năm gần đây là công ti có tốc độ phát triển nhanh nhất thế giới, có lẽ khỏi nói nhiều thì mọi người cũng biết về thương hiêu mĩ phẩm CHÂU ÂU siêu RẺ này

ORIFLAME luôn nói "Không" với chất hóa học. Tất cả sản phẩm của ORIFLAME đều là chiết xuất từ thiên nhiên, vì thế... tất cả đều ko gây dị ứng và các phản ứng phụ khác trên hầu hết các loại da... Nếu có vấn đề với sản phẩm của chúng tôi thì các bạn có thể dc hoàn tiền...

Với các sản phẩm cho giới trẻ năng động và sành điệu... Giá cả rẻ bèo...

Sản phẩm bán chạy nhất... thích hợp cho tuổi teen năng động luôn đi tìm phong cách cho riêng mình...​

For Couple... bảo đảm bạn và người ấy sẽ gần nhau hơn...​

Mỗi tháng công ty đều có hàng loạt sản phẩm mới cùng với nhiều ưu đại tuyệt vời... sở dĩ công ty ít có quảng cáo trên truyền hình là vì tất cả số tiền quảng cáo công ty dùng để chi cho các thí nghiệm sản phẩm mới và đầu tư cho tư vấn viên bán hàng mới... vì thế các bạn có thể an tâm về chất lượng cũng như uy tín... các bạn có thể tham khảo catalogue tháng này...
http://www.oriflame.com.vn/prod/offers/CurrentBrochureFrontpage.jhtml
Bạn chỉ cần xem hàng và viết ra mã số bạn cần và gọi cho mình, vậy là xong...

Ngoài ra công ty cũng liên tục tuyển thêm cộng tác viên làm part-time với mức lương hấp dẫn => 1 cơ hội tuyệt vời cho 8x 9x năng động... Chỉ riêng TP.HCM đã có tới 10.000 tư vấn viên bán hàng đều thuộc cấp Trung Học... làm việc với chúng tôi... bạn có thể tự chủ dc thời gian, lười thì nghỉ... lúc nào vui thì làm cũng dc... Sau thời gian nghiên cứu thị trường ở Bảo Lộc... chúng tôi nhận thấy đây là 1 thị trường mới và rất có triển vọng...

Việc đăng kí tham gia làm tư vấn viên bán hàng rất đơn giản... các bạn có thể liên lạc với mình để lấy phiếu đăng kí và dc hướng dẫn từng bước 1... Bảo đảm công việc và thời gian rất chủ động mà lại lương hấp dẫn... ko phải mệt nhọc như hầu hết các công việc khác... Tham gia với chúng tôi bạn sẽ dc hướng dẫn nhiều phương pháp giúp công việc thành công hơn...

Đặc việt đây là cơ hội hiếm có cho các teen tu nghiệp nếu sau này muốn theo nghiệp Marketing... Sau khi tốt nghiệp Trung học, nếu muốn... bạn có thể xin vào học viện huấn luyện cho các tư vấn viên bán hàng do ORIFLAME thành lập... bảo đảm khi ra trường vẫn dc cấp bằng tốt nghiệp tươg đương với bằng Đại Học chuyên ngành Marketing do các trường DH khác cấp...

Điều lớn nhất.. với các tư vấn viên bán hàng chăm chỉ... công ty luôn có những ưu đãi như quà thưởng... những chuyến du lịch xuyên quốc gia... và thậm chí cả du lịch nước ngoài... (Năm ngoái Hy Lạp, năm nay chắc đi ITALY)... du lịch nhiều nơi với chỗ ở là những khách sạn 4,5 sao...

Vậy các bạn còn chờ gì nữa... Contact me and sign up... It's very easy to get MONEY...
Mọi ý kiến xin liên lạc vào:
Y!M ID: Vinzent_Le
Skype ID: Vinzentle
Mobile: 0979861443

Up phát đầu may mắn... (Admin thông cảm)... :D

trời giới thiệu giàu thơm àh hyhy ..................
Giàu thơm à gì vậy bồ tèo... :)...
Công Ty luôn có đủ mọi mặt hàng... từ sữa tắm cho đến nuớc hoa, mỹ phẩm, sữa rửa mặt, công cụ thẩm mỹ, làm đẹp,... Và trên hết, tất cả đều từ chiết suất thiên nhiên...

hờ hờ... ở Bảo Lộc thì mới chỉ có vài thôi bạn...

ukm
cũng đúng
hoho
h` nghĩ lại còn thấy bùn cười
luk trước cũng có bạn kia add nick tớ kiu tớ bán mĩ fẫm Oriflame
tớ nói trước h` tớ toàn bán hàng onl, màk lên mấy shop onl thỳ ai cũng bán hoặc là tuyển cho Oriflame hết oày
b đó kiu tớ cứ thấy nhà nào giàu nhào vô tiếp thị cho ng` ta
tớ thấy vãi wá nên bỏ của chạy lấy ng` =]]

hehehe, bán hàng đa cấp đã tới click
mình luôn nói ko với bán hàng đa cấp

b đó kiu tớ cứ thấy nhà nào giàu nhào vô tiếp thị cho ng` ta
tớ thấy vãi wá nên bỏ của chạy lấy ng` =]]
Trò đó xưa rồi bạn... giờ này mà xài trò đó ng ta báo dân phòng đập chết... Oriflame làm việc lịch sự hơn nhiều :)... chả phải làm phiền ai cả... nếu có dk tham gia bạn sẽ dc biết nhiều kĩ năng hơn...
hehehe, bán hàng đa cấp đã tới click
mình luôn nói ko với bán hàng đa cấp
À bạn ơi... ko phải công ty nào cũng có cái kiểu kinh doanh giống nhau đâu bạn :)...
Có công ty hoạt động đa cấp theo kiểu tiêu cực.. họ ko bao giờ qan tâm đến chất lượng sản phâm và nghiên cứu sản phâm... chỉ quan tâm đến lời lãi và kiếm tiền... tiêu biểu như Lô Hội (Sinh Lợi), và vài công ty khác...
Còn Oriflame và các công ty uy tín khác thì lại khác... luôn chú trọng vào chất lượng sản phẩm và sức khỏe khách hàng... dẫn chứng cho thấy hầu hết tiền hay vì quảng cáo trên TIVI công ty đầu tư vào nghiên cứu sản phẩm và đào tạo nhân viên của mình... nhưng nếu các bạn ể ý vẫn sẽ thấy công ty cũng có đăng quảng cáo trên 1 số kênh truyền hình như HTVC, HTV2,... và 1 số tập chí khác... kèm theo nhiều lời comment... vì thế công ty mới trở thành công ty có tốc độ phát triển thuộc hàng nhanh nhất thế giới...

dzụ này nghe kon ban kể đâu rất là :dangerous" nha!!! 1 tháng bán sản phẩm được 77tr thì tiền lương của mình là 16tr..từ đó suy ra tính xuống...nếu 1 tháng ban dc 4-5 tr thi "salary" còn bao nhiêu, bán sản phẩm ăn tiên hoa hồng, suy ra đứa nào mới gia nhập, thì gia đình và ban bè là bị dzụ dzỗ trước, thứ hai, nếu muốn co "high salary" phải di thue thêm người và chia mang lưới nhỏ may ra...;));)) sặc máu chứ chẳng chơi, còn công ty thì quá lời vì những chiêu biện hộ, chẳng có chiêu thức nào mà nhanh thâm nhập mọi người bằng quảng cáo, thật ra là mún tiết kiệm tiền mới dùng chiêu nhân vien di tiep thi thôi..wỏai đạn boom boom!!!!!!!!!!

À bạn ơi... ko phải công ty nào cũng có cái kiểu kinh doanh giống nhau đâu bạn :)...
Có công ty hoạt động đa cấp theo kiểu tiêu cực.. họ ko bao giờ qan tâm đến chất lượng sản phâm và nghiên cứu sản phâm... chỉ quan tâm đến lời lãi và kiếm tiền... tiêu biểu như Lô Hội (Sinh Lợi), và vài công ty khác...
Còn Oriflame và các công ty uy tín khác thì lại khác... luôn chú trọng vào chất lượng sản phẩm và sức khỏe khách hàng... dẫn chứng cho thấy hầu hết tiền hay vì quảng cáo trên TIVI công ty đầu tư vào nghiên cứu sản phẩm và đào tạo nhân viên của mình... nhưng nếu các bạn ể ý vẫn sẽ thấy công ty cũng có đăng quảng cáo trên 1 số kênh truyền hình như HTVC, HTV2,... và 1 số tập chí khác... kèm theo nhiều lời comment... vì thế công ty mới trở thành công ty có tốc độ phát triển thuộc hàng nhanh nhất thế giới...

mình lạ gì cty này nữa, thì mình nghĩ sao nói vậy thui, đơn giản mình ko thích cách làm ăn của tất cả các cty đa cấp, tiền người này kím dc có thể coi là lấy từ túi người khác, ai dụ dc nhìu người làm dưới trướng của mình thì lương càng cao, còn mới vào thì chịu khó làm đi nuôi các pác vào lâu rùi thế thui, người này vào lại típ tục dụ người làm dưới trướng của mình và cứ thế người làm lâu hưởng tiền hoa hồng từ người mới
nói chung là mình ko thich

hipkun

Nguyên Thủ
tui cũng nghĩ vậy, bán hàng đa cấp, lợi nhuận chia cho rất nhiều ng mà giá lại rẻ như vậy nên suy ra là chất lượng chắc cũng không Ok lắm.

Trò đó xưa rồi bạn... giờ này mà xài trò đó ng ta báo dân phòng đập chết... Oriflame làm việc lịch sự hơn nhiều ... chả phải làm phiền ai cả... nếu có dk tham gia bạn sẽ dc biết nhiều kĩ năng hơn...

vậy lịch sự là rao bán trên mạng như bạn àh
vậy thỳ........
hok fải tớ trù ẻo hay cố tỳnh gì cả nhưng màk 1 tháng tớ chả bik bạn bán dc cái nào hok
hok tyn bạn cứ thử lên 123mua hoặc 5s ih
cứ 1,2 trang lại thấy ng` ta bán hàng hoặc rao tuyển ng` cho Oriflame
oải __"_

bexike

Nguyên Thủ
tình hình hông bk sao , mà hum bữa có thấy cây son môi của hịu nài , sài được á, đẹp

vậy lịch sự là rao bán trên mạng như bạn àh
À... bạn nói câu này là hơi đụng chạm ấy nhé.... lập ra 1 topic thì cái mục đích chính và vai trò của nó từ xưa đến nay vốn đã là cung cấp thông tin rồi... thêm vào đó, người ta có thể nhờ đó mà trao đổi tin tức cho nhau... Đó là nó đã hoàn thiện cái chức năng chính của nó...
Còn thông tin đăng trên cộng đồng thì tất cả mọi người đều có thể xem và bạn đều có quyền đồng ý hay hông đồng ý... Ở đây mình đâu có ép ai hay lừa đảo ai nhỉ... mình có xông vào nhà bạn rồi hỏi này hỏi nọ dụ dỗ này kia ko...ai thích thú thì tham gia, còn ko thì thôi... mình có kè dao vào cổ bạn ép bạn bao giờ ko... đó mới là thiếu lịch sự đấy... Có lẽ bạn nên xem lại ý nghĩa của câu nói và đúng sai rồi hẵng nói nhé...
Thân...
tình hình hông bk sao , mà hum bữa có thấy cây son môi của hịu nài , sài được á, đẹp
Mình ko có thói wen nói láo và tâng bốc... chỉ có những người đã qua trải nghiệm mới thấy rõ dc.. vì thế cty luôn cung cấp mẫu thử cho khách hàng... ai đồng ý thì mua... và khi xài rồi người ta có thái độ tế nào với nó thì tùy... bọn mình đâu có ep... còn nếu có dị ứng hay phản ứng phụ với sản phẩm thì công ty có cam kết sẽ chịu trách nhiệm hoàn tiền và...
dzụ này nghe kon ban kể đâu rất là :dangerous" nha!!! 1 tháng bán sản phẩm được 77tr thì tiền lương của mình là 16tr..từ đó suy ra tính xuống...nếu 1 tháng ban dc 4-5 tr thi "salary" còn bao nhiêu, bán sản phẩm ăn tiên hoa hồng, suy ra đứa nào mới gia nhập, thì gia đình và ban bè là bị dzụ dzỗ trước, thứ hai, nếu muốn co "high salary" phải di thue thêm người và chia mang lưới nhỏ may ra...;));)) sặc máu chứ chẳng chơi, còn công ty thì quá lời vì những chiêu biện hộ, chẳng có chiêu thức nào mà nhanh thâm nhập mọi người bằng quảng cáo, thật ra là mún tiết kiệm tiền mới dùng chiêu nhân vien di tiep thi thôi..wỏai đạn boom boom!!!!!!!!!!
Hi hi... mình cũng là fan của Rain đấy bạn...Nice to meet u... tất nhiên cái gì nó cũng có giá của nó cả... nếu sản phẩm của công ty rất tệ thì đảm bảo đã có hàng đống cánh nhà báo làm ầm lên rồi :)... ở Việt Nam thì vụ gì nhỏ cũng bị xé ra to dc cả...
mình lạ gì cty này nữa, thì mình nghĩ sao nói vậy thui, đơn giản mình ko thích cách làm ăn của tất cả các cty đa cấp, tiền người này kím dc có thể coi là lấy từ túi người khác, ai dụ dc nhìu người làm dưới trướng của mình thì lương càng cao, còn mới vào thì chịu khó làm đi nuôi các pác vào lâu rùi thế thui, người này vào lại típ tục dụ người làm dưới trướng của mình và cứ thế người làm lâu hưởng tiền hoa hồng từ người mới
Thế bạn có nghĩ đến những gì mình nhận dc khi có nhiều nhân viên như thế ko... như mình nói ở trên... cái gì nó cũng có cái giá của nó... bạn ăn lương dc cao vì chính công sức thật sự của ban chứ ko phải tài dụ ỗ đâu nhé... với số lượng nhân viên dưới cấp mình càng nhiều thì mình lại có những ấp độ khác nhau... như Manager, Director... Tương ứng ới nó chính là mức lương cao dần...
nhưng chức vụ thì bao giờ cũng là đi kèm với trách nhiệm...ko ai trả lương cao cho bạn ngồi ăn không cả... khi bạn quản lí 1 đống nhân viên như thế, bạn cần có dc kĩ năng quản lí thật tốt (Công ty luôn có những khóa đào tạo)... nhưng nó chưa đủ... bạn cần nỗ lực bằng chính sức mình tìm hiểu, nghiên cứu thị trường, nghiên cứu nhu cầu và phong cách của người tiêu dùng, và làm sao quản lí nhân viên 1 cách tốt nhất,v.v... Tư những công việc đó bạn nghĩ mình nhận dc những gì... phải chăng là những kinh nghiệm quý báu mà bạn đã nỗ lực bằng chính sức mình để nhận dc... Còn về chất lượng sản phẩm thì lại tùy thuộc vào người tiêu dùng bạn ạ... họ quyết định 1 công ty có tồn tại hay ko dựa trên chất lượng sản phẩm...
Nếu bạn nghĩ 1 nhân viên mới chỉ có thể dụ dc họ hàng... giả sử chất lượng nó là tồi... thì sau khi sử dụng người ta sẽ có những cảm nhận ko tốt và góp ý với nhân viên mới đó... vậy thì bạn nghĩ lần sau họ có dám lấy nữa ko.... còn nếu họ xài và cảm thấy chất lượng tốt... họ mới chia sẻ tiếp cho bạn bè và người thân họ... cứ thế chính là lí do mà công ty phát triển... còn sản phẩm mà ko tốt thì ngay lập tức sẻ chả có ai dám mua thậm chí ngay cả họ hàng người nhân viên vì chính những lời đồn đại về chất lượng đây...
dù sao cũng cám ơn bạn đã có những đóng góp... :)
Thân...

hehe..:D cả đống ý kiến mà phần chung không agree như thế lày mà kậu vẫn "reply in the way funny..;))" thì chac là kậu sẽ co khả năng phát trien cao..thật đếy:D..chung quy là đi làm thì phải chịu cực..di làm o đâu thì phai huong theo noi quy cong ty dó,,chuc kậu thành công:D

hehe..:D cả đống ý kiến mà phần chung không agree như thế lày mà kậu vẫn "reply in the way funny..;))" thì chac là kậu sẽ co khả năng phát trien cao..thật đếy:D..chung quy là đi làm thì phải chịu cực..di làm o đâu thì phai huong theo noi quy cong ty dó,,chuc kậu thành công:D
Hm.. nói thật thì chuyện dài dòng lắm cậu ạ... cậu biết ngành chính của mình là gì ko... Kiến trúc... hihi... buôn bán và kiến trúc như là cách xa nhau lắm nhỉ... :) vì dân kiến trúc như bọn mình thì lúc nào và bao giờ cũng chỉ biết chúi đầu vào học và vẽ... thế thôi... thành ra dân kiến trúc bao giờ cũng bị coi là đám người cổ hủ, mọt sách... nhưng điều gì đã khiến mình thay đổi... có lẽ mình thấy năng động mới là điều quan trọng cho hầu hết học sinh và sinh viên hiện nay... để dụ dc những thằng kiến trúc như mình năng động thì chắc phải khó hơn dụ các bạn rồi nhỉ... tất nhiên ko theo cách này thì cách khác teen ta vẫn có thể năng động... mình thì lại chọn kiểu năng động mà mình có thể nhận dc kiến thức và kinh nghiệm như kinh nghiệm quản lí, nghiên cứu thị trường... có thể giúp ích 1 phần cho công việc của mình sau này...
Còn các bạn cũng có thể chọn 1 số công việc cũng như hoạt động khác mà các bạn thích...:) và nghĩ rằng nó có ích cho mình...
Ở trên chỉ là mình giới thiệu cho các bạn 1 trong số những hình thức đó... mình nghĩ loại hình thức này có thể giúp ích cho mấy bạn theo marketing... Chứ hoàn toàn chả có ý lôi kéo gì khác như các bạn trên đã comment...
Đơn giản chỉ là giới thiệu cũng như cung cấp thông tin...
Thanks bạn vì đã hiểu :)...

À... bạn nói câu này là hơi đụng chạm ấy nhé.... lập ra 1 topic thì cái mục đích chính và vai trò của nó từ xưa đến nay vốn đã là cung cấp thông tin rồi... thêm vào đó, người ta có thể nhờ đó mà trao đổi tin tức cho nhau... Đó là nó đã hoàn thiện cái chức năng chính của nó...
Còn thông tin đăng trên cộng đồng thì tất cả mọi người đều có thể xem và bạn đều có quyền đồng ý hay hông đồng ý... Ở đây mình đâu có ép ai hay lừa đảo ai nhỉ... mình có xông vào nhà bạn rồi hỏi này hỏi nọ dụ dỗ này kia ko...ai thích thú thì tham gia, còn ko thì thôi... mình có kè dao vào cổ bạn ép bạn bao giờ ko... đó mới là thiếu lịch sự đấy... Có lẽ bạn nên xem lại ý nghĩa của câu nói và đúng sai rồi hẵng nói nhé...
Thân...

làm j` màk kăng thế đạika
>"<
tớ có nói gì tới việc bán hàng onl âu
tớ cũng là dân bán hàng onl màk
nhưng màk
chỉ là hơi đô.ng chạm
vì cái câu
Oriflame làm việc lịch sự hơn nhiều
vì cái bạn mời tớ làm việc cho Oriflame bạn í cũng bảo là có tới cty để thực tập gì đó
nên tớ mới thắc mắc
cùng tới cty thực tập màk sao 1 ng` thỳ kiu ih tiếp thỵ, 1 ng` thỳ kiu kiểu đó xưa oỳ, hok dc lịch sự cho lắm >"<

màk thôy nhá
hok tranh cãi nữa
mắc công chiến tranh
đk nhé ^^~