Bảo Lộc Tư vấn giá EX GP 2012

aj bjk ở bảo lộc mình yamaha 3s nào bán ex gp 2k12 giá cả thế nào tư vấn em với ạk. tks mấy pro nhìu nhìu nèk

àk màk e nghe nói sắp có ex phiên bản mới nữa ko bjk có khác j` hok a? nên mua giờ hay chờ ra bản mới vậy a
xe đầu tay nên cũng hơi đắn đo hjhj

45tr giá bây giờ hầu như ở đâu cũng vậy.
và giá đó là do a biết từ yamaha 3s lộc thắng đó e. ex2012 có tem theo kiểu thái đẹp hơn 2011 rất nhiều.

sao e lên web ko thấy yamaha add giá ex gp 2012 a nhỷ. nó với 2k11 khác nhau bộ tem thuj àk ta? chúc a mau kiếm dc xe nhá!!!:)
uh khác nhau bộ tem.tem mới đẹp hơn.e lên mang tìm giá làm gì.ra thẳng 3s hỏi luôn.giá bây giờ tầm 45tr thôi. có tiền thì múc đi không là mấy tháng nữa xe lên đó.

uh khác nhau bộ tem.tem mới đẹp hơn.e lên mang tìm giá làm gì.ra thẳng 3s hỏi luôn.giá bây giờ tầm 45tr thôi. có tiền thì múc đi không là mấy tháng nữa xe lên đó.
mới dc 35tr thuj a. dang chờ đầu tháng 9 mẹ cho thêm vài trịu nữa mới mua dc. hjhj. e hỏi nơi khác cũng 45tr pao giấy tờ chắc bl mình cũng z. lạy trời nó hạ chứ đừng có lên nữa hjhj:D

uh 45tr là ra giấy hết rồi đó.gom đc tiền thì mua đi không nó lên lại đó.chúc e mau cưới được vợ nhé.

hjhj. tks a nèk. a cũng mau kiếm dc em ưng ý nhá!!! đủ là e wất lun ùi còn khao ae nữa chứ :D màk a tên j` nèk e add số ùi nhưng hok bjk tên!!!