Bảo Lâm Bán Cái Xe Atv Độ

1tr mua ve toj cho vo con dj cong vjen
Cảm ơn bạn dã quan tâm, xin nói với bạn 4 cái bánh chưa đủ giá bạn trả, bạn có nhu cầu đến mình cho xem mẫu uống trà rồi về bạn tự làm cũng được mà (nhà mình sát bên tiệm thành điện lộc an, bạn cứ hỏi giá 4 cái bán xe rồi bạn về tự làm)

CAM00454.jpg cái máy giá 2tr, bình xăng con 300k, cầu có visai 2,5tr, 4 cái bánh xe giá 1tr, bình ắc quy 400K, sơ sơ như vậy còn công mình 1 tuần độ chế nữa, các bạn lưu tân trả giá để anh em mình còn có điều kiện phát triển bộ môn nha. mình xin thành thật nói cùng các bạn chiếc xe đầu tay ra đời nên vẫn còn nhiều thiếu sót xin các bạn góp ý chân thành

Last edited:
xe này mua về làm j dc ta . độ gom nhỏ lại làm mái che với ráp kính giống ô tô đc k

3 triệu nếu bán alo e .mua về độ chế thiết kế lại làm xe o to đi chơi
Không được bạn, giá mình mua vật liệu làm hết khoảng 7tr, công mình làm gần 1 tuần nữa, giờ bán lại để mua đồ lên chiếc khác, bế ngang rông khoảng 1m, dài 2m, 2 người khiêng đi vô tư, mình chở thử 5 bao phân lân chạy đường lầy Ok luôn, cái cầu sau có vi sai nên bám ngon. giá đó khi nào cần tiền thì mình gọi cho bạn nha vì mình cũng muốn bán nhanh

Xe này len dk nhu the nay ton kem lam.dac biet là mat thoi gian nua.theo minh bạn dung bán.de dó cho cà phe củng hon cái xe máy ma

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái