Bảo Lâm Bán chào mào

E mới bẫy đc e chào mào dc 1 tuần chưa biết ăn cám e đã khá dạn người chim to đẹp bẫy về nhốt lồng 1 tiếng sau chơi luôn mới ghê chứ e cũng ngạc nhiên tưởng chim xổng mà nếu xổng thì phải ăn cám chứ!vừa bẫy về nhốt vào lồng ko thấy tung lồng luôn!!giá ra đi là 550k có bớt chút tiền xăng đảm bảo a e nhìn chim ko tin vào mắt luôn

Ảnh đính kèm

145.3 KB · Đọc: 42
Chim trong thuỷ điện đồng nai 5 xem chim thì biết mới mang ra bloc cho thằng e bán nè cần mang chim tới test e bao luôn nói ko ai tin mình cũng thấy con này bổi mà hơi độc

Z nên bán giá đó chứ bt đẹp lắm cũng chỉ 200k chim mới bẫy.nói chung là con này chim bổi mà đặc biệt lắm z mới bán giá đó chứ nói chim bổi mà giá cao z ae diễn đan chửi cho ngu người

Chim mang về lộc bảo rùi nhé ko bán nữa để nuôi có mấy cha hỏi hoài bao chờ qua coi chim chờ hoài chẳng thấy lỡ bao nhiu việc bưc bội ghe giờ để nuôi ai đến tận nhà kết thì bán thôi chứ bán trên diễn đàn gặp mấy cha khùng khùng mệt lắm bảo chụp hình quay phim chờ đợi đã hok thấy mặt mũi

Con này mới bẫy về mà sang lồng tắm như chim thuần càng nuôi càng thấy nhiều tố chất lạ giờ đang tập cho ăn cám rồi nên lửa chắc là hay kể ra bán cũng tiếc nhưng bác nào kết giá đó thì vào nha ko ép ae làm gì mình cũng muốn sở hữu nó nhưng vì cv

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái