Bảo Lộc Ban Loa Bose Mỹ

E ban cao loa bose my ,loa hàng my nha,, ( bose v) loa nghe thi khoi phai ban,,ok ,gia 7trieu. Ai quan tam lien he e nha
E cam n da doc tin

Ảnh đính kèm

3.3 MB · Đọc: 55
    3.3 MB · Đọc: 34
    81.8 KB · Đọc: 36
Mo roi avi lay không,, hay e lai bi hớ mat gia tri loa a
mình chỉ cần mở loa bass ra xem. thì có ảnh hưởng gì đâu mà mất giá bạn. đúng boss thật thì mình hốt ngay. ông anh tui cũng có cặp boss 301 seri V going bạn bên ngoài và âm thanh không thua gì boss thiệt là mấy. nhưng mở ra mới biết hàng dựng Mexico chẳng qua là thay hàng xịn nên nghe tương đối.bạn thông cảm

Bose mua nguy hiem lắm, mắt thấy ,tai nghe chưa chắc đã thật nếu ko phải là cao thủ.
Trình độ tầm trung nghe bose thật và giả gần như nhau
Nếu chứng minh được là bose thật thì dễ bán

Bose mua nguy hiem lắm, mắt thấy ,tai nghe chưa chắc đã thật nếu ko phải là cao thủ.
Trình độ tầm trung nghe bose thật và giả gần như nhau
Nếu chứng minh được là bose thật thì dễ bán
chính xác, chỉ cần mở tôi xem qua là biết hàng nòi hay không liền

chính xác, chỉ cần mở tôi xem qua là biết hàng nòi hay không liền
Nếu là bose xịn, chỉ cần xem giấy bảo hành của nhà phân phối là ok, bữa trước mình cũng bán cặp 301V giá 7tr, khách cần chứng minh hàng thật, mình chìa phiếu BH của nhà phân phối NVH ra, đối chiếu với seri trên loa và phiếu BH xong, em nó ra đi trong vòng 1 nốt nhạc.

Nếu có kinh nghiệm hoặc nghe tốt thì mở ê căng ra xem hoặc nghe thử cũng biết ngay mà, cũng có nhiều người không còn giữ phiếu BH.

Nếu có kinh nghiệm hoặc nghe tốt thì mở ê căng ra xem hoặc nghe thử cũng biết ngay mà, cũng có nhiều người không còn giữ phiếu BH.

mình chỉ cần mở loa bass ra xem. thì có ảnh hưởng gì đâu mà mất giá bạn. đúng boss thật thì mình hốt ngay. ông anh tui cũng có cặp boss 301 seri V going bạn bên ngoài và âm thanh không thua gì boss thiệt là mấy. nhưng mở ra mới biết hàng dựng Mexico chẳng qua là thay hàng xịn nên nghe tương đối.bạn thông cảm
Ok anh,,neu vao kiem loa anh alo qua so dt e0969765177

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái