Bảo Lộc Bán xe như hình

Xe này 2tr thôi bạn đc mình mua. Xe k đc liền đồ. Nhún trước thì bong hết rồi nhìn cái nhún sau k hợp với dáng thể thao. Cái bô nữa k đúng. Chỉ là ý kiến của mình thôi. Sry bạn k có ý dìm hàng

Con lạy mấy thánh,xe người ta bán là bán cả tâm huyết và chất xám của người ta mới ra hình hài chiếc xe,các thánh cứ căn theo giá phụ tùng mà trả giá lung tung làm gi.giờ cho cac thánh bằg số tiền mà các thánh trả giá người ta đó liệu các thánh có mua đồ về làm ra dc cái xe như vậy k?hay não làm gì có ý tưởng mẹ gì.vd: xipo zin thùng 1xx-2xx,còn po Ráp cũg toàn đồ mới keng thậm chí còn có nhiều món ok hơn nguyên bản mà sao chỉ có giá 2x-4x (k tinh den mat giay to nhe-chi la dag so sanh chat luong cho cac thanh hieu thoi)ko có đam mê thì đừng vào nói nhảm để chỗ cho người ta còn buôn bán.còn xl bác gì trả 1t5 -2tr gì đó xin hỏi các bác k thik thì trả giá để mua làm gi,hay là chỉ thik bấm fim cho oai.còn nếu đã thik rồi mà niềm đam mê của các thánh cũg chỉ đág giá 1t5-2tr mà thôi.kính lạy các thánh ạh!

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái