Bảo Lộc Bảo Lộc - Cần Mua Chim Chào Mào

mjnh thich nuoj chjm chao mao ma ko bjet cach chon chjm
ae nao co kjnh nghjem chj gjup mjnh voj
hay ae nao co chu chjm nao choj canh' tot' choj coj dc de laj cho mjnh 1 con choj

4 mua boi gia noi chung la nhiu loai lam ban thik thi mai vao xem chu noi thi ko bik the nao mai ranh thi vao loc thanh` xem chim

minh co 1 con nuoi ma trang len.nuoi duoc 4 thang roi.dep nhung hoi nhat. biet hot giong gia roi.banmua vao minh xem gia 400.minh o loc phat

má trắng mùa này đã co rồi à bạn,còn nếu má trắng lên thì phải 1 mùa rồi chứ

tk ae da wan tam
minh cam 1 con chjm boj len choj coj sieng bong choj canh ben` dep la ok gja ca coj chjm roj tjnh nha ae

Co 1e treo la hot choi canh tot,ban thich ghe loc nam coi chim nha,chim dang chuan bi thay long nhin hoi xau,duoi xep 1 la'

co may con dau coi sieng hot ban mua thi lh 01657699883
alo ma ko thay bac nghe dt[DOUBLEPOST=1394631304][/DOUBLEPOST]
Co 1e treo la hot choi canh tot,ban thich ghe loc nam coi chim nha,chim dang chuan bi thay long nhin hoi xau,duoi xep 1 la'
cho e xjn caj hjnh neu co cljp tot hon
cho xjn gja luon nha bac dc em vao bat luon[DOUBLEPOST=1394631443][/DOUBLEPOST]bac nao con con chjm nhjn nhu the nay ko de em 1 con

Ảnh đính kèm

5.7 KB · Đọc: 42
con do thi gia cung hoi cao do moi ban 1 con cho tungsen hum nay 2tr5 so cua ban la so nhieu tai di lam suot nhiu khi de quen dt ma so la nen ko bik ai co gi alo lai nha co nhiu con cho ban lua chon co may con tg dung om cau lam

con do thi gia cung hoi cao do moi ban 1 con cho tungsen hum nay 2tr5 so cua ban la so nhieu tai di lam suot nhiu khi de quen dt ma so la nen ko bik ai co gi alo lai nha co nhiu con cho ban lua chon co may con tg dung om cau lam
mjnh ko tjen de sdt tren nay nhjeu ae ranh roj chem gjo' hoaj
ban cu de sdt laj mjnh ll

alo ma ko thay bac nghe dt[DOUBLEPOST=1394631304][/DOUBLEPOST]
cho e xjn caj hjnh neu co cljp tot hon
cho xjn gja luon nha bac dc em vao bat luon[DOUBLEPOST=1394631443][/DOUBLEPOST]bac nao con con chjm nhjn nhu the nay ko de em 1 con
View attachment 14384

Con này được ko? Chim bổi già 5 mùa. 4tr5

Ảnh đính kèm

• Hình ảnh0003.jpg
    Hình ảnh0003.jpg
    254.8 KB · Đọc: 38
  • Hình ảnh0004.jpg
    Hình ảnh0004.jpg
    272 KB · Đọc: 38
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái