Bảo Lộc Cần mua gà mới gáy hay

1 em tre lai rừng gáy không hay lắm tướng tá đẹp với 2 con ép 2 đang tập gáy,ép 2 thì gáy chuẩn nha bác 600k 1 em nuôi đàng hoàng mùa này đánh ngon

ong nam ma chay xe tai o trog cai dog ma canh nghia trang
vậy thì chịu thua á,hihi,mua gà ép về đi đánh không hiệu quả bằng tre lai đâu bạn,múc độ dạn người với siêng gáy thì thua xa,2 năm nay mình chơi gà ép nhưng cũng thủ 1 em tre lai phòng khi em nó bể bậy,chứ gà ép thì nhát,chì được cái đẹp với gáy hay à

vậy thì chịu thua á,hihi,mua gà ép về đi đánh không hiệu quả bằng tre lai đâu bạn,múc độ dạn người với siêng gáy thì thua xa,2 năm nay mình chơi gà ép nhưng cũng thủ 1 em tre lai phòng khi em nó bể bậy,chứ gà ép thì nhát,chì được cái đẹp với gáy hay à
uh ga ep thi dep nhug ma di danh te hon ga lai nhiu chi duoc keo sang

uh ga ep thi dep nhug ma di danh te hon ga lai nhiu chi duoc keo sang
uh,khi nào lên được thì alo minh,còn bầy ep 2 đang thả chưa nhốt,4 mái f1,cha rừng mẹ ép nên lai hơi nặng,có thể nói là giống tới 99% mái rừng @@,khi nào có dịp lên alo anh em cafe giao lưu chơi

uh,khi nào lên được thì alo minh,còn bầy ep 2 đang thả chưa nhốt,4 mái f1,cha rừng mẹ ép nên lai hơi nặng,có thể nói là giống tới 99% mái rừng @@,khi nào có dịp lên alo anh em cafe giao lưu chơi
vag em cug hay len do sua môt gieg khoan lam nha a co can sua thi luc nao alo e len sua cho

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái