Bảo Lộc Cần mua kỳ tôm làm cảnh

Nếu có alo mình,01647192142,ai có bán mình 1 con,nhỏ lớn chưa biết nó ntn,thật sự muốn biết.

100k/con, muon mua thi theo miinh di bat bang tay ko luon, chu con nay kho nuoi lam,ko de lau dc, va lai, di bat 1 minh , so ma lam hjjjjjjjjj

kì tôm to nhất mình từng bắt dc 3 lạng thôi, nó nằm trên nhánh cây dọc theo bờ suối, muốn bắt thì dùng thọng lọng nhưng cái đầu nó cứ cúi sát nhánh cây nên ko rút được, nếu động nó sẽ nhày xuống ao hoặc suối, nên cách tốt nhất là mình nhảy ra nhành cây chụp nó như chụp bóng đá vậy, và dĩ nhiên phải chấp nhận thương đau, nếu chịu khó bắt 1 đêm được vài chục con to, còn con nhỏ thì nhiều vô đối ,mà cũng ko nên bắt tận diệt,tuy nhiên muốn thuần chủng loại này ko dể đâu, mình đã từng nuôi nhưng nó nhât định ko chịu há mồm ăn gì cả, được tuần lẽ là ''game over'', nếu các bạn muốn mục sở thị thì hẹn ngày ta gặp nhau, nhưng phải là ban đêm mới thấy nó được, ban ngày mình chịu,

hòa nam, di linh, ok, nhưng nếu có bạn mua nữa thì hay hơn vì thương đau 1 lần cho bõ.

100k/con to 2-3 lạng, thik thì theo mình đi bắt, ko co hình,thỉnh thoảng rãnh mới đi bắt về nhậu thôi, nếu cok kèo bán nào thơm thơm thì kiếm tiền bia cũng dc

em lấy con to a anh ơi. anh đừng gọi em là anh chưa em mới lớp 7 à.
mà nó ăn j vậy anh

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái