Bảo Lộc Cảnh Báo Điện Thoại Vũ Huy Lừa Đảo Bán Hàng Dựng

Ae cãi nhau, chửi bới , có giải quyết đc j ko .... Thay vì làm ồn ào vậy sao ko ngồi lại nói chuyện cho thoả đáng ,rõ ràng ... Đời có vay có trả hết có ai a ko của ai đc j .
Mình cũng làm tiệm. Mình ko bệnh ai nhưng các bạn nói j cũng suy nghĩ nhiều khía cạnh tý ... Đừng quy chụp tất cả...
Ngta mở 1 cái cửa hàng là đã làm dám chịu rồi . Các bạn tạo 1 cái nick ko ai biết bạn là ai rồi vào nói ngta thế này thế kia ko hay lắm . Thấy vì vậy các bạn ra thẳng thắn nói chuyện với ngta giải quyết 2 bên vui vẻ . Như thế có hay hơn , có tốt đẹp hơn ko .
Đầu tuần chúc các bạn may mắn , vui vẻ ... Chuyện ko vui bỏ đi , điều này mắn sẽ đến bạn ...
Đúng rồi. Chứ cứ đi lấy nick mới rồi bóc phốt này nọ mà ko dám ra mặt thì nó nhục lắm, có gì hẹn nhau ra mà giải quyết, còn thấy mình bị lừa thì ra công an mà trình báo

Bọn này có thù với nhau hay sao mà cái tin từ đời tám nghóe còn lôi ra ...hạ màn đi anh em.
Toàn mấy thằng cạnh tranh ko lành mạnh cùng mua bán dt mà lấy nick ảo chơi nhau thôi bạn ơi. Mình cũng bị mấy thằng trời ơi lâu lâu rảnh háng là vào topic đâm chọt

công an giải quyết cho bọn mày mấy cái rãnh rỗi này chắc,ngta mua ngta bị trúng máy đểu máy dựng thì ngta cảnh báo cho ae sau cẩn thận khi mua máy của chúng m là đúng,chứ có sai gì mà công an giải quyết,chúng mày làm ăn tốt thì ai thèm lên đây mà phốt bọn mày.Lời gửi chân thành đến ae mua bán làm ăn có đức xíu có sao thì nói vậy thì sẽ chẳng có chuyện j xảy ra,chúc ae mua bán tốt và người mua đc nhiều con máy ngon,thân!!!

Có thì người ta mới nói thôi. Tôi cũng là nạn nhân của nó. Dt mua về sài có vấn đề. Dc bảo hành con mẹ gì đâu. Lúc mua nó hót kinh lắm. Lên bh thì nó lộ nguyên hình thằng lừa đảo. Dm chỉ muốn đấm vào mặt nó. Làm ăn gian dối lừa đảo.
nếu em có bán cho anh thì ra em xin thu lại giá bán ạ

Bạn nói chính xác. Những thằng lên đây bênh tụi nó là thằng người nhà hoặc những thằng anh hùng bàn phím. Đéo biết gì cg vào sủa ẳng lên
Sao bạn ko nghĩ lại những thằng lên này hùa theo 1 bầy bóc phốt tào lao thì cũng là những thằng cạnh tranh bẩn và người nhà tụi nó cùng những thằng anh hùng cào phím

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái