Bảo Lộc Chuyên Cung Cấp Ốp Lưng Bao Da Điện Thoại Giá Sỉ Và Lẻ

thứ 7 lấy thì thứ mấy có bạn ơi? Mình lấy màu đen nhé^^
Dear THANH HIỀN...HÀNG SẼ VỀ T2 HÀNG TUẦN
PS: Ngoài lề 1 chút....em chắc ko bít a....nhưng a là khách hàng quen của em....anh mua máy nhìu lần ở bkc...cũng hay là đều gặp và e là người giới thiệu sp , bán đt cho anh...cái hay của nhân viên bkc là chăm sóc khách hàng khá tốt...và giao lưu khách hàng 1 cách cuốn hút. A mua máy tới khi chán đổi máy mới mà bên em vẫn còn liên lạc để tìm hiểu tình trạng sd máy của khách hàng....
Chúc bkc và nhân viên luôn thành công và phát triển...thân !

Dear THANH HIỀN...HÀNG SẼ VỀ T2 HÀNG TUẦN
PS: Ngoài lề 1 chút....em chắc ko bít a....nhưng a là khách hàng quen của em....anh mua máy nhìu lần ở bkc...cũng hay là đều gặp và e là người giới thiệu sp , bán đt cho anh...cái hay của nhân viên bkc là chăm sóc khách hàng khá tốt...và giao lưu khách hàng 1 cách cuốn hút. A mua máy tới khi chán đổi máy mới mà bên em vẫn còn liên lạc để tìm hiểu tình trạng sd máy của khách hàng....
Chúc bkc và nhân viên luôn thành công và phát triển...thân !
Ơ, anh là ai vậy nhỉ? Chắc gặp mặt thì em sẽ nhận ra, cảm ơn anh nhiều nhiều vì lời chúc và vì anh luôn ủng hộ BK^^
Anh cho em đặt cái ốp lưng HTC đó nha, thứ 2 có hàng nt em sẽ ghé shop anh lấy ạ.^^

Ah, sau 1 hồi làm thám tử thì em cũng biết anh là ai rồi, hehe... Once again, cảm ơn anh nhiều, hì hì

Last edited:
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái