Bảo Lộc Phốt 571 Trần Phú Bảo Lộc

Bạn nên thương lượng tìm hướng giải quyết. Như thay màn mỗi bên chịu 1 nửa cho vui vẻ. Cơ bản về bảo hành thì màn hình cảm ứng ko ai bảo hành cả. Nhưng máy mới mua có thể ngta hỗ trợ bạn một ít. Ngta mở cái tiệm làm ăn mà lừa đảo thì chả đc mấy ngày đóng cửa đâu. Đồ điện tử nhiều khi nó hên xui thôi .
Thiên Nhân với long Bình ko liên quan j nhau cả.
Vài lời góp ý cùng bạn .

Bạn nên thương lượng tìm hướng giải quyết. Như thay màn mỗi bên chịu 1 nửa cho vui vẻ. Cơ bản về bảo hành thì màn hình cảm ứng ko ai bảo hành cả. Nhưng máy mới mua có thể ngta hỗ trợ bạn một ít. Ngta mở cái tiệm làm ăn mà lừa đảo thì chả đc mấy ngày đóng cửa đâu. Đồ điện tử nhiều khi nó hên xui thôi .
Thiên Nhân với long Bình ko liên quan j nhau cả.
Vài lời góp ý cùng bạn .
Cai tiem no ma biet dieu thi da ko keu thu lai 1tr4 . Nguoi ta mua 6tr tinh thu lai 1tr4 ve chac lai cham mut lung tung roi ban ra 6tr tiep day ma .

AE có mua bán, sửa máy ở Phát Đạt, gần nhà thờ Thánh Mẫu k?
đm trc sửa cái máy mà nó cứ hẹn tới hẹn lui, ôm cả gần nửa tháng mà k sửa xong.
Tức quá bảo nó lắp máy đem về, thì nó dán tem các thứ nói "sợ anh mang đi chỗ khác rồi nói này nọ em, nên em dán tem cho an tâm", với nói là máy này về sạc là sài tạm đc rồi chỉ hết pin nhanh, mà mang về ấn nguồn có đc đâu, nút nguồn như bị liệt, ấn không thấy đàn hồi.
Đm lúc mang ra chỗ khác sửa, ngta sửa đâu có buổi chiều, báo lại thì mất nguồn, mất luôn bộ rung. đm nó cay. chi phí hết có 100k.
Cay k chịu đc, mồm thì dẻo như đàn bà, lải nhải lải nhải.
"Giang hồ" còn nói thằng này còn hút hít nghiện ngập, mà nhìn ngoài thì k ai biết đc.
Em có chơi với vài thằng "Giang hồ" nên biết thằng này hút, nên k có vu không gì cả đâu
"Giang hồ" ở đây là e ám chỉ mấy thằng nghiện ấy!

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái