Bảo Lộc Tuyển Nam Hái Caphe Tháng 6 Triệu

minh can kiem mot nam to khoe manh.
do tuoi tu20 den 30
suc khoe tot. sieng nang
minh noi qua van de cho moi nguoi hieu luon
vuon caphe nha minh o loc nga gan cau tan tac. vuon hoi doc nhung di ngang k phai treo len xuong. noi chung la hoi xoai k doc.
cf hai phai vin xuong. caphe tha dot
ong gia minh gia roi hai yeu
nen minh can mot thanh nien khoe manh hai phu ong.
yeu cau hái phai vac khoe. vac la quan trong. hai nhanh.
luong 1 thang 6 trieu. Bao an trưa. co an dam buoi sang luc 10h
sang hai 7h den 11h30 12h30 hai den 5h
mua tinh nưa ngay. 1 ngay200
thu viec 1 tuan thay hai ok se tra cong mot tuan mot lan
hai caphe bi gay hay hu se phai chiu trach nhiem
noi luon ong gia minh rat kho tinh
nen can nguoi hai khoe hai nhanh
luong thang 6trieu
lien he gap phu 0938662523
khoang 1 Tuan nua se hai

Làm như 6 triệu của bạn lớn lắm hay sao mà bắt người làm làm như bán mạng cho bạn vậy?hỡi ôi số phận người làm thuê....

hai cho ai ma chang phai hai chang phai vac. lam viec chu phai di choi sao. di lam ma lam nhu di choi thi suot doi ngheo ma thoi.toi day lam van phong con phai lam nhu trau. ai lam duoc thi lam. chu dung noi vay. tu suy nghi lai nhe

Nói thật là m cũng làm thuê tha hương cầu thực. Nhưng những lời bạn mô tả công việc của bạn như trên thì nếu bạn trả 1 tháng 20 triệu m cũng không dám làm.

Nghe cach noi chuyen la biet ko co an hoc roi. dung la thanh nien bay gio an roi duot ngay ngoi let tiem net. khá khong noi dau e ah. ngoi do lo ho bsn phim that tot nhe

Vãi nhọ.. Bạn hái k mình thuê bạn hái cho mình nè. 250k 1ngày bao cơm.. Đất bằng k phải vác. Chỉ việc hái thôi... Nước nôi từ a tới z....(6t với 200 của bạn phú líp to quá)... hái cho mình cuối tuần Cho đi chịch xã giao . Nhậu nhẹt..

Last edited:
A thấy nhà bạn có thuê được ai đâu mà nói... Đã thuê xong.. Nhọ vãi . Cũng biết xạo bạn phú líp nhỉ

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái