Bảo Lộc 3 E Ga Tre Cho A Em Dam Me

gà chuối t2 từ trên xuống giá nhiu vậy bạn ?
cho số kg với giá mấy e kia luôn đi bạn

Gà du vậy , giá đo cân gì phải đăng b.nguoi ta tới nhà mua luôn chứ.

Duc gi troi thanh ly 4 con 2 cap o nha tui van de bt. 4 con bo cau co 150k cung keu mat uy tin la sao.mang len day tui tra cho 150k ne tang luon cho 4 con bo cau do luon khoi mang len

Nuoi 3 thg ko de thit ra 4 con duc het ma de dc j ban
Ban nghi bo cau de luc nao cung 1 cap tui bat ve tui nuoi 1 cap trang de dc 1 trung luc ong bat con trong ro. 1 cap den chua de. Tui noi thiet co 150k ma ong lam nhu 150 trieu vay . Ong ra cho ong mua xem dc 150k dc 4 con bo cau ko vay. Len day toi tra lai cho ong 150k ne cho ong them 50k tien xang di ve cho chan 200.

Tai ong noi ban 2 cap bo cau dang de dung ko ?tha ong noi 1 cap de con 1 cap chua de di.tui noi de ong biet thui

Ne len mua tui noi dang hoang nha tui noi cap trang no dang de con cap mau nau tui nuoi chim con moi len no chua de. Tui co noi chu ko phai ko noi nha.150k lam nhu to nhu banh xe bo vay. Len day toi tra ong lai 200k luon nay do phai mang tieng

Tui noi ong nghe nhe bo cau de thi 150k 1 cap con bo cau to 100k 1 cap tui ban 4 con 150k ma con khoc. Lam dan ong ma tinh nhu dan ba thoi thi len toi tra tien lai cho.150k tui dau nuoi song dc gia dinh toi ca doi. Mac cong co 150k ma keu mat uy tin.