Bảo Lộc Bán gà tre đá lai (lai tre mỹ 25%) cựa nhật nguyệt

A cho nó uống thuốc chưa?nếu uống đủ 3 cữ thì nó bt lại rồi đó anh.tỉa tót cho gọn chăm vàj bữa là sút đc.hi.mà a thả gà máj ở chung hay ở ngoàj.ở chung thì nó đạp máj luôn rồj.

A cho nó uống thuốc chưa?nếu uống đủ 3 cữ thì nó bt lại rồi đó anh.tỉa tót cho gọn chăm vàj bữa là sút đc.hi.

gio ma suc noi gi dc chu em.ma mai vao chung con la ot ot kia,ai dam mang di da,ma hinh nhu no bi kho khe thi phai am no vao thung nghe no tho kho khe chac mai phai cho no uong thuoc wa

A cho nó uống affaragan chưa.nếu uống rồi thì đúng ra phảj hết rồj chứ.mấy bữa mưa gjó e tắm xog lấy máy xấy tóc xấy ko đc phơj nắng.no bị khò khè nhẹ.

A cho nó uống affaragan chưa.nếu uống rồi thì đúng ra phảj hết rồj chứ.mấy bữa mưa gjó e tắm xog lấy máy xấy tóc xấy ko đc phơj nắng.no bị khò khè nhẹ.

um cho uong ngay hom nay roi ma van chua an thua em a

mưa mà vẫn tắm gà ....đúng là wa siêng....[DOUBLEPOST=1380204466][/DOUBLEPOST]
um 5 cai roi mai kiem keo da con cua nhat nguyet luon bin lam roi.con con ga kia a nhot chung voi con ga mai cho no sung roi ko biet sao nua.hi
bạn đá sổ nhiêu vậy ? Mình cung co con 9lg nếu dc ae mình giao luu cái.;)

Tiếc quá có con 9 lạng mà mới bán mấy hôm rồi.hok thì giao lưu cái cho vui.
Gà e ngày nào cũng tắm bác ah.mưa gió thì sấy rồi sưởi bằng đèn.

Tiếc quá có con 9 lạng mà mới bán mấy hôm rồi.hok thì giao lưu cái cho vui.
Gà e ngày nào cũng tắm bác ah.mưa gió thì sấy rồi sưởi bằng đèn.

hihi cai nay nghi wan nha.( nho chi co vk o nha mot minh thoi ma.hihi vay ai tam cho ga .hihi)

Trường hợp đi xa 1,2 ngày hok có nhà thì mới hok tắm đc a ơi,còn đi lâu thì mag gà đi gửi.vk e mà nó chịu tắm cho gà thì cũng đỡ biết mấy. Haha

Trường hợp đi xa 1,2 ngày hok có nhà thì mới hok tắm đc a ơi,còn đi lâu thì mag gà đi gửi.vk e mà nó chịu tắm cho gà thì cũng đỡ biết mấy. Haha

hihi con a di choi thi vk a am ga vao thung cat cho ga an tham ga lun.thay noi hem?

Mọj người ngủ trễ thế.đêm rồj mà vẫn hàn huyên về gà.đúng dân đam mê.mình cũng đam mê lắm.keke[DOUBLEPOST=1380211943][/DOUBLEPOST]Lập 1 topic thảo luận về gà tre đj các bạn.sẽ rất vuj và có íck cho mọj ngườj .

Mọj người ngủ trễ thế.đêm rồj mà vẫn hàn huyên về gà.đúng dân đam mê.mình cũng đam mê lắm.keke[DOUBLEPOST=1380211943][/DOUBLEPOST]Lập 1 topic thảo luận về gà tre đj các bạn.sẽ rất vuj và có íck cho mọj ngườj .

co ick cho moi nguoi va thuan loi de kap keo luon hehe

Long ơj.gà con của mình tự nhjên nó xuất hiện nhiều cục nhìn như vảy máu khô ở chân càng ngày lan càng rộng và dày nữa.lan hết cả bầy gà con.long có biết cách nào chữa trị ko?đag sốt ruột quá mà mất ngủ luôn.

Con gà 1kg3 đá xổ 1chai ko![DOUBLEPOST=1380213694][/DOUBLEPOST]Có gà 1kg1, 8lang đá xổ 1chai nửa ko?[DOUBLEPOST=1380213753][/DOUBLEPOST]1kg đá 1chai, nếu có kèo nào mang xuống ngã ba hoà ninh đá ko?[DOUBLEPOST=1380213852][/DOUBLEPOST]Từ 8lang đến 1kg2 gà đá xổ 1chai! Nếu có mag gà xuống đá!