Bảo Lộc Bán lumia 920 Android

Tàu khựa Xài dc 1 thời gian rồi vứt nhanh xuốg lắm.dính rùj... Tra Google nó ra cả đống " cấu hình khủng giá rẻ" rồi sẽ biết vì sao cấu hình ngang S3 , L9 ...mà giá đồng nát.

bạn ởi con này có camara trước ko,có giống 920 winphone k bạn.mà mình để cái ứng dụng winphone,có nhiều ô vuông đó có được không bạn.sài cho đỡ ngại hihi bạn cho mình biết nhá.mình muốn mua mà mấy đứa bạn cầm mở lên androi thì chết.núp xuống đất trốn quá.

bạn ởi con này có camara trước ko,có giống 920 winphone k bạn.mà mình để cái ứng dụng winphone,có nhiều ô vuông đó có được không bạn.sài cho đỡ ngại hihi bạn cho mình biết nhá.mình muốn mua mà mấy đứa bạn cầm mở lên androi thì chết.núp xuống đất trốn quá.

ok bạn bạn muốn vậy chỉ cần xài theme là ok bạn có nhả ý , lh theo dc nha thank

hihi tuần sau mua được không anh hehe.đang bán cái laptop này đã.hehe acer corei5 thế hệ 2.cảm ứng đa điểm.ledd 14 in.640gb pin bao trên 3 tiếng.ram 2g card 3000.máy chưa bung,bung cho luôn,bảo hành 1 tháng máy này đúng là cao thủ acer hehe bán 7tr9 thôi gọi la fix...a úp giúp em,bán xong mua con dt của anh xai kaka

Bạn ơi con này có camara đằng trước không.sài có bền không bạn.chức năng vẫn như điện tthoai bình thường chứ hả.mình muốn mua quà.mà mình ở dalat.bạn gửi cho mình thông tin chính xác,có gì mình đi xe xuống bảo lộc mua nhà.thanks bạn

Bạn ơi con này có camara đằng trước không.sài có bền không bạn.chức năng vẫn như điện tthoai bình thường chứ hả.mình muốn mua quà.mà mình ở dalat.bạn gửi cho mình thông tin chính xác,có gì mình đi xe xuống bảo lộc mua nhà.thanks bạn

MÁY ĐÃ BÁN RÙI BẠN ƠI BẠN CẦN MÁY GÌ THEO YÊU CẦU CỦA BẠN ALO 0918614642 HOẶC TRÊN FB https://www.facebook.com/groups/Duyanhmobile/CỦA MÌNH CẬP NHẬT HẰNG NGÀY NHÀ , MÌNH NHẬN SHIP HÀNG TOÀN QUỐC THANK BẠN QUAN TÂM .

rut cuoc ong ban bao nhieu .cay s4 nua ong ban hay len day chem gio vay .cho cai gia that di ca con s4 nua

ông anh bị gì vậy? người ta rao tin đàng hoàng, có địa chỉ hẳn hoi, sản phẩm, giá cả, thông tin đàng hoàng mà bác nói chuyện như kiểu không biết đọc vậy? :confused: không mua thì thôi, đừng comment tùm lum. :eek: