Bảo Lộc Cao Nhân Giúp Em

Nhà em có rất nhiều kiến. Ae biết cách nào diệt kiến tận gốc hiệu quả ko giúp em với. Em cảm ơn ạ

mua thuốc diệt kiến ,trộn đường sữa bột , bỏ vô chai đục lỗ để quanh nhà , đục sao đừng để nước vô mà kiến vô đc , mấy bữa chết hết
Em trộn bánh. Sưa bột. Mắn tôm. Cá khô. Tôm khô. Đủ mọi thứ. Mà nó ăn ít lắm. Ăn chết 1/1000 còn lại nó ko ăn.

Ra tiệm vật tư nông nghiệp mua 2 gói này. Và mua 2 lạng trứng kiến (phải là trứng tươi mới) đem về trộn chung. Rồi rắc từ ngoài sân đến ""trong nhà rắc chân tường"" từ nhà dưới tới nhà trên rắc ít. Khu vực tổ rắc nhiều.
2 ngày sau, chỗ nào cũng thấy xác kiến chết, nhất là gần tổ.
Tác dụng kéo dài khoảng 6 tháng sẽ ko thấy bóng 1 con kiến nào nữa.

View attachment 431074
Ra tiệm vật tư nông nghiệp mua 2 gói này. Và mua 2 lạng trứng kiến (phải là trứng tươi mới) đem về trộn chung. Rồi rắc từ ngoài sân đến ""trong nhà rắc chân tường"" từ nhà dưới tới nhà trên rắc ít. Khu vực tổ rắc nhiều.
Dạ em cảm ơn a nhiều. Mai em thử xem sao ạ. Loại thuốc này em cũng hay mua về sử dụng trộn với đường. Sữa bột. Bánh qui mà nó ăn ít lắm.

Cũng là thuốc này. Mình cũng đã làm đủ kiểu tác dụng ko cao. . . Vô tình biết đc trứng kiến (tươi mới) kiến nhỏ rất mê và mùi trứng kiến át đi đc mùi thuốc.

View attachment 431074
Cái này mua bánh bông lan mềm dằm ra ..nhà mình xài cái này mấy năm nay chả có con kiến nào