Bảo Lộc Chính Chủ Bán Exciter 150 Gp. ( Done )

xe chính chủ mua từ mới đến giờ, lên đời fz nên bán lại cho ae nào mua về dùng. sang tên uỷ quyền, ra phường công chứng 1 nốt nhạc nhé các bạn.ae nào mua call để có giá tốt.

minh goi ban roi..neu 40tr ma bao sang te hoan tat het thi ok
mình nói rồi. bạn muốn mua cứ xem xe. ưng thì cầm giấy chứng minh và hộ khẩu, mình với bạn ra phường làm giấy sang tên đổi chủ cho bạn. rồi bạn về đó đưa công an họ sẽ sang tên qua cho bạn.trong tỉnh và xe chính chủ thì quá đơn giản bạn ơi.

Sang ten thi pai mat tien chu , dau co de nhu vay.bs 49k1 tu di lam mat het 500k , con nho nguoi lam het 1tr

mình nói rồi. bạn muốn mua cứ xem xe. ưng thì cầm giấy chứng minh và hộ khẩu, mình với bạn ra phường làm giấy sang tên đổi chủ cho bạn. rồi bạn về đó đưa công an họ sẽ sang tên qua cho bạn.trong tỉnh và xe chính chủ thì quá đơn giản bạn ơi.
ban dong thue cho minh nhe

ban dong thue cho minh nhe
Thôi khỏi đi bạn ơi, mua cái xe mấy chục triệu mỗi việc đóng thuế có 200-300k còn k đóng thì khỏi đi, mua xe đạp đi cho khỏi đóng thuế bạn.fixx mạnh cho rồi còn lèng èng.bảo gọi điện nc cho dễ thì k chịu.bạn tìm chỗ nào mua đi nhé, mình k bán cho bạn nữa đâu.thank bạn đã quan tâm.

Last edited:
Em không rành về xe cho lắm, em muốn xem xe thì anh có thể tư vấn cho em không, tại em không có rành với không gọi cò lái luôn, em 17 tuổi ổn chứ anh ??