Bảo Lộc Ép Kính & Cảm Ứng Đtdđ Siêu Rẻ - Khách Lẻ Đồng Giá Cửa Hàng

Cho e hoi that mat kinh cam ung lenovo p70 gia bao nhieu,, tốt hay thường, va dt e co nang cap anroi len gio có lay ve phien ban cu dc không ah

Ad cho.e.hỏi máy Lg g pro2 chơi game vs xem phim nómg.máy rất nhanh là sao z ad... mà sửa hết nhiu
$ z

Cho em hỏi ipad mini thay màn hình hết bao nhiêu vậy ạ? Em có iphone 5s muốn unlock thì hết bao nhiêy ạ?

tk anh em đã ủng hộ tất cả những gì anh em cần mình có thể đáp ứng được hết anh em cầm máy đến thẳng cửa hàng mình sử lý giá hợp lý để anh có máy chơi tết . lưu ý cho mình sửa được mới lấy tiền koh được koh lấy tiền nha

tk anh em đã ủng hộ tất cả những gì anh em cần mình có thể đáp ứng được hết anh em cầm máy đến thẳng cửa hàng mình sử lý giá hợp lý để anh có máy chơi tết . lưu ý cho mình sửa được mới lấy tiền koh được koh lấy tiền nha