Bảo Lộc Ép Kính & Cảm Ứng Đtdđ Siêu Rẻ - Khách Lẻ Đồng Giá Cửa Hàng

kho anh quá coi lại có nhầm không chứ , nhầm thì đưa xuống em cho kĩ thuật tìm thấy lại chữ cai nắp lưng cứ lấy bán được cho ai còn anh cảm thấy cái nắp lưng lớn qua xuống đây e cho một đồng mang về nè .. sợ quá
thôi e tặng a đó, mang dt qua chay rom, hẹn kéo ra gần tuần, hỏi thì cứ chưa tim đc nguyên nhân, qua lấy về thì kể lễ các kiểu ( lúc này vẫn nói là chưa chay đc, bla bla lỗi phan cứng này nọ, vào đc bootloader này nó mà dt mất sóng =)) vô phòng kt lấy thì ra phán 450k sửa đc =))
p/s: chăn gà thì cũng phải dòm mặt nha a, e gởi về sg chạy rom có 70k à :3 cảm ơn anh cho e động lực

thôi e tặng a đó, mang dt qua chay rom, hẹn kéo ra gần tuần, hỏi thì cứ chưa tim đc nguyên nhân, qua lấy về thì kể lễ các kiểu ( lúc này vẫn nói là chưa chay đc, bla bla lỗi phan cứng này nọ, vào đc bootloader này nó mà dt mất sóng =)) vô phòng kt lấy thì ra phán 450k sửa đc =))
p/s: chăn gà thì cũng phải dòm mặt nha a, e gởi về sg chạy rom có 70k à :3 cảm ơn anh cho e động lực
con lạy thánh dt thanh bị phan thanh kêu gửi sg chạy pm 70k còn lấy thanh chạy ở đâu hay vậy thanh với những người không biếc con được thanhn đây mua với kĩ thuật số thanh qua....
muon noi gi toi tiem noi noi tren day chi vay thanh

Cho hỏi mình có con ipad 2 mà cập nhật phần mềm quên id giờ ko biết làm sao, bên mình có làm đc ko vậy để mình mang lên.