Bảo Lộc Ex2011

mau xanh nhin sag hon ban .o tam anh co thag ban o day noi xe trag ra hon .do ban mua tra gop nen bi tinh lai suat.lai suat o tam anh re hon bao tran k ban mat oan them 4 trieu tien lai xe day

mau xanh nhin sag hon ban .o tam anh co thag ban o day noi xe trag ra hon .do ban mua tra gop nen bi tinh lai suat.lai suat o tam anh re hon bao tran k ban mat oan them 4 trieu tien lai xe day
đúng r bạn. tính hết lãi thì tới 58tr lận . vậy co gi liên lạc bạn sau.

ok neu mun doi thi ae gl nay
thì minh fix 1 tr là 25 đó bạn. cùng ỡ di linh nên mình đổi cho tiện vậy chứ đang kiếm it tiền tra xong lấy cavet bán cho dễ. xe thì bao giữ kỹ r. bạn cứ bàn với vợ bạn đi. đổi vs xe bao lộc đức trọng gi đó di lại it cũng fai 3 lần de rut gốc. r phí rút hơn 1tr. phí nhập vào di linh vài trăm nữa là thành ra hơn 2tr đó b. ba cái vụ này mình rành lắm rồi nên có mua muốn chính chủ thì mua xe moi. k thì mua ngay huyện ra chứng giấy cái rẹt k fai mất công đi lại xa xôi.

xe dan decal chog bi tray trong xe lam loay hoay gan 25 gio ban mua xe cu lam.j co xe chua toi 5 gan cay mak o di linh .o dinhnlac ln nha.vs mua bien so tien deu mat ca doan nua.so tien lam an len ban.mua tu tet lam du hoi nhiu mak vk doi mua ex

xe dan decal chog bi tray trong xe lam loay hoay gan 25 gio ban mua xe cu lam.j co xe chua toi 5 gan cay mak o di linh .o dinhnlac ln nha.vs mua bien so tien deu mat ca doan nua.so tien lam an len ban.mua tu tet lam du hoi nhiu mak vk doi mua ex
tại k thik sirius fi cho lắm. si thường thi thik hơn

vay bot 2k dc k hoi that day dc sag goi nc ban bac ky luog roi ae gl
chắc k dc bạn oi. bạn lên đời mình xuống đời mà. nợ nhìu quá nên fai bán trả bớt chứ mới mua lúc tết đây. dc đồng nào trả đồng đó . chứ 25tr mình cũng k đũ tra nữa