Bảo Lộc Ga Tien 1kg2 C1 3x 3 mau peru phi my den mat lo

2 con gà lai 75 là gà của ông cường q4.đừong xóm chiếu.dk. haizz.bữa có mua 2 con ở đó.kêu gà tốt lắm 4.5xi 1 em. 1 em gà cú 1 em gà điêu. gà cú zê đá 3 chân bỏ chạy. gà điều thì zê 2 mắt bị hư.gọi dt hỏi thì kêu ko biết.ko có trách nhiệm.nản vãi

2 con gà lai 75 là gà của ông cường q4.đừong xóm chiếu.dk. haizz.bữa có mua 2 con ở đó.kêu gà tốt lắm 4.5xi 1 em. 1 em gà cú 1 em gà điêu. gà cú zê đá 3 chân bỏ chạy. gà điều thì zê 2 mắt bị hư.gọi dt hỏi thì kêu ko biết.ko có trách nhiệm.nản vãi
vay ban biet may con ga nay roi ak... tuong ngon dang tinh mua

Toàn lừa đảo cả! Gà ngon bán đâu chả đc, chỉ có lừa đảo mới đem lên đây bán thôi! Đừng mua gà trên này kẻo mất tiền oan đó ace à!

Anh Lâm Hả Nhóc Công Nè
2 Con Gà DIều Trà+Điều Lá Là Em Hỏi Ông Cường Làm Chi Nhánh Kiếm Chút Lúa Thui Anh
Con Gà Ms1 Có Thể Dẫn Mấy Anh Đi Xác Thực 1x Nhà Anh Đắc
2x Khu 6 Anh Hiền
Ok
Con Con Gà Ms2 Ms3 Là Mua Đi Bán Lại[DOUBLEPOST=1396429505][/DOUBLEPOST]
Toàn lừa đảo cả! Gà ngon bán đâu chả đc, chỉ có lừa đảo mới đem lên đây bán thôi! Đừng mua gà trên này kẻo mất tiền oan đó ace à!
Em Nói Thiệt Là Rất Vả Anh Ơi Nên Mới Bán Rùi Mà Tiền Thì Hít Không Đủ Mang Đi Đá Anh Ơi

Tốt nhất gà không nguồn gốc thì đừng mang lên đây bán! Mua con hà về nuôi tâm đắc đem đá 2 chân bỏ chạy vừa mất tiền mua còn mất con chăm sóc nưa chứ! Mà tiền đá còn nhiều hơn tiền gà nữa chứ! Tốt nhất gà ngon thò đăng lên bán đắt tí cũng đc, chứ gà tào lào xin đừng rao mất công nhà xa chạy tới coi!

Em Nói Thiệt Là Rất Vả Anh Ơi Nên Mới Bán Rùi Mà Tiền Thì Hít Không Đủ Mang Đi Đá Anh Oi
Tốt nhất gà không nguồn gốc thì đừng mang lên đây bán! Mua con hà về nuôi tâm đắc đem đá 2 chân bỏ chạy vừa mất tiền mua còn mất con chăm sóc nưa chứ! Mà tiền đá còn nhiều hơn tiền gà nữa chứ! Tốt nhất gà ngon thò đăng lên bán đắt tí cũng đc, chứ gà tào lào xin đừng rao mất công nhà xa chạy tới coi!

Anh Ơi Em Đây Buôn Bán Uy Tin Có Sao Nói Vậy Gà Nói Ăn Có Ăn Gà Thua C ó Thua
Anh Hông Tin Em Dẫn Chứng Anh Đi Kiểm Chứng Gặp Chủ Sân Gà 5x 6x Xác Nhận Với Anh
Con Cái 3x 28.3 la Ăn Con Gà Con Của Phi Thỏ Lộc Phát
Minh 1kg2 yếu 1 gạch Đá Cây Trên Cây Dưới Với Con Gà 1kg3 2 gạch