Bảo Lộc Nhận Đặt Làm Bể Kính Cường Lực (Hồ cá, Hồ Thủy Sinh..)

e trai biết cách dán hồ thuỷ sinh ko,hồ 90.40.40 kính 8li dán dấu keo,ko kiềng ko viền mài cạnh vi tính thì giá nhiu

ơ sao ma dán silicon ma k thay keo dx[DOUBLEPOST=1379693196][/DOUBLEPOST]aj ma dán dx bác
bữa nào giao lưu mình chỉ cho cách dán hồ thuỷ sinh,dán dấu keo rất đơn giản,hiện nay trên bảo lộc thấy các tiệm dán hồ cá thường dán 4 mặt kính đè lên tấm đái của hồ,còn cách dán hồ thuỷ sinh thì khác tấm đái dán lọt lòng 4 mặt kính

bữa nào giao lưu mình chỉ cho cách dán hồ thuỷ sinh,dán dấu keo rất đơn giản,hiện nay trên bảo lộc thấy các tiệm dán hồ cá thường dán 4 mặt kính đè lên tấm đái của hồ,còn cách dán hồ thuỷ sinh thì khác tấm đái dán lọt lòng 4 mặt kính

Chủ Nhật này em dắc Trường qua anh giao lưu luôn nhé

Vấn đề là ở làm thế nào mà dán keo khj chỉ ở cạnh chỉ dán dx hồ nhỏ hoặc vẫn có đường keo nhỏ bác ơi