Bảo Lộc Tuyển Nhân Viên Sale Hàng Các Mặt Hàng Đặc Sản

Do mở rộng thi trường nha phân phối cần tuyển thêm 2 nhân viên sale hang lương cơ bản + thưởng + hỗ chơ cơm . Yêu cầu co kinh ngiệm đi thị trương hàng đã có thị trường

Co tuyen hay ko thi cung tra loi chu? Toan la noi tao lao bi dao ko ah,dang tin thi hay lam,hang kho ban moi dang tin tuyen nguoi chu truong tony

Vay ha ban?Sao ban biet vay tuong tony? Minh thay dang tin thi minh hoi thoi,nhung minh cung cam on vi ban da noi voi minh

Cam on ban nha,ko thi lai lam ko cong cho nguoi ta,lam dc may ngay ma nghi thi chac la hang ban ko dc roi,cam on ban lan nua,de minh tim viec khac

Minh xin lỗi mấy bạn vì ko tra lỏi tin vì cv Bân . Con bạn trường ko biết j về ngươi khác thì đừng nhiều chuyện nói tài lao . Còn mình tuyển là mở rộng thị trường chứ ko phải là hàng ế . Riêng nhân viên làm cho mình chưa ai nói về lương. lam cho mình dù mốt ngàn mình vẫn trả .va mình đang cần tới 4 nhan viên ban hàng vì hàng của minh. Đến 40 mặt hàng. Co j các bạn gọi trực tiếp cho mình vì mình bận ít đọc tin 0908700079 cảm ơn các bạn đã đọc tin

Ai cha cha,lan dau tien nghe co nha phan phoi lam toi 40 mat hang,co phan biet dc mat hang voi sku ko vay? Noi ra la biet tao lao roi,noi vay ma cung noi,xao thi cung vua vua thoi,lay kho dan cua quan khu 7 ve xai ah,ha...ha....ha!!!!!!!!! Anh em sale dau nhao vo xin viec kia,co toi 40 mat hang do,tha ho ma ban....... Cuoi vo bung mat