Bảo Lộc Vấn Nạn Spam Tin Trên Click49

Hiện tại mình đã cấu hình lại chỉ cho phép up 3 chủ đề trong một ngày. Tức là cho dù bạn có 10 bài viết khác nhau cũng chỉ có thể up 3 trong số 10 bài đó.

Tạm thời như vậy để tránh tình trạng như trên và cũng không ảnh hưởng đến cách kinh doanh của các thương gia.
hoan nghênh admin.

Hạn chế chế độ Up.

Tắt luôn chế độ comment đẩy tin vì nếu cá nhân nào đó tự comment trên tin rao thì tin cũng đẩy lên như lúc bấm Up

Cupid

Admin
Staff member
hoan nghênh admin.

Hạn chế chế độ Up.

Tắt luôn chế độ comment đẩy tin vì nếu cá nhân nào đó tự comment trên tin rao thì tin cũng đẩy lên như lúc bấm Up
Nếu thảo luận bình thường giữa các thành viên thì không sao. Nếu người tạo chủ đề tự trả lời nhằm mang tính chất UP bài là vi phạm. Trước giờ Click49 vẫn xử lý những trường hợp như vậy. Các bạn yên tâm nhé!

Hiện tại mình đã cấu hình lại chỉ cho phép up 3 chủ đề trong một ngày. Tức là cho dù bạn có 10 bài viết khác nhau cũng chỉ có thể up 3 trong số 10 bài đó.

Tạm thời như vậy để tránh tình trạng như trên và cũng không ảnh hưởng đến cách kinh doanh của các thương gia.
Admin ơi, cái này có phải là spam trả lời k , bên trang phụ kiện điện thoại spam vậy sao k xử lý

Ảnh đính kèm

348.3 KB · Đọc: 39
    383.6 KB · Đọc: 37
Ngày mai mang 10 cái ip5 với 5s ra đăng 10 bài mới đc :D mỗi cái 1 số imel mà lo j "Ko hợp lệ" :p

VÀ ĐÂY LÀ CẤU HÌNH CỦA ADMIN CHO UP 3 CHỦ ĐỀ CỦA 1 NGÀY.......:D:D

PAGE 1 CLICK 49 6:32 pm NGÀY 18/07/2016

CÓ 1 SỰ NGHI NGỜ NHẸ MỐI QUAN HỆ GIỮA ADMIN VÀ THÀNH VIÊN MINHHOANGK8A

Cupid

Admin
Staff member
căn bản admin nói mà có làm đâu.. vẫn up ầm ầm như thường... chắc cũng nên nghe theo bạn chứ ko ngta lại ngồi cười thầm mình...admin nói theo dõi thường xuyên mà từ qua h chẳng thấy nói năng gì
Hôm bữa cấu hình mà mình quên test. Ok rồi các bạn nhé! Up nhiều nhất 3 topic trong ngày.

Haiz, bên phụ kiện đt vẫn spam trả lời admin ơi, mình đã bấm nút vi phạm rùi, sao ko xử lý

Ảnh đính kèm

421 KB · Đọc: 34
Quan trọng là ý thức của con buôn thôi mấy bác ơi, admin bận nhìu việc ko giải quyết đc hết đâu.

Haiz, bên phụ kiện đt vẫn spam trả lời admin ơi, mình đã bấm nút vi phạm rùi, sao ko xử lý

vote band thẳng tay bác ơi.

Quan trọng là ý thức của con buôn thôi mấy bác ơi, admin bận nhìu việc ko giải quyết đc hết đâu.

ukm ý thức kém thật. nếu admin bận thì có thể tuyển thêm Mod quản lý vụ này. lần đầu nhắc nhở. tái phạm lần 2 cho đi 7 ngày. lần 3 thì forever