Bảo Lộc Viễn Thông A Tuyển Dụng Nhân Sự Siêu Thị Mới Chuẩn Bị Khai Trương

Mình nhận dc mail rui nè. Mấy pan chờ ngày mai nữa xem sao
dạ thưa...các đồng chí, em đã vào làm cty mới được gần nửa năm. Đã gửi nhiều email cho bác "Vienthong ABC" này từ đầu năm 2016 mà ko thấy trả lời.

Nếu cứ đợi thế này có ngày mỳ gói cũng ko có để ăn. khuyên các bạn thấy lâu quá thì tìm việc khác, chứ ngồi đợi ông này chắc chết. Việc thì ko biết lương bổng có ngon ko mà thấy chảnh quá..

Mình không nhận được mail chỉ thấy họ gọi điện bảo xác nhận mail rồi coi lịch phỏng vấn trên bài đăng.nghe e mình nói lại là nv.không biết giờ sao nữa bạn ạ
Kì zay ta. Bạn kiểm tra lại thử xem chứ cty gọi mình là đã gửi mail cho minh rui kiu mình gửi mail xác nhận mà

Chào các bạn. Hiện Chúng tôi đã ghi nhận thông tin ứng tuyển của tất cả các bạn gửi trên này. Kế hoạch phòng vấn tuyển dụng của chúng tôi dự kiến sẽ diễn ra trong tháng 6. Thông tin chi tiết chúng tôi sẽ post tại Website: tuyendung.vienthonga.vn và post trên diễn đàn này để các bạn cập nhật nhé. Một lần nữa cảm ơn sự quan tâm và tham gia ứng tuyển của các bạn. Hẹn gặp các bạn trong đợt phỏng vấn gần nhất
Em gửi mail 1 tháng rồi mà chưa thấy hồi âm a ơi?

Em gửi mail 1 tháng rồi mà chưa thấy hồi âm a ơi?
Mình không nhận được Mail ! Buôn ghê
Nhận dk email...SĐT của mình nhưng lại không phải tên mình :( biết phải làm sao ??
Mình cũng nhận đc mail..số đt mình nhưng k fải tên mình..mình ứng tuyển KT ghi nv bán hàng....k pik s lun
Cho em hỏi có ai nhận được mail của bên công ty chưa ạ. Mai là ngày cuối rồi. Có lẽ nào... huhu
Hì mình cũng chẳng thấy hồi âm gì cả . Chắc xong rồi hì hì
Mình đã kiểm tra trên trang tuyển dụng của Viễn Thông A không hề có thông tin tuyển dụng chính thức nào cho siêu thị ở Bảo Lộc và cũng không có thông tin sắp mở chi nhánh tại BL.

Các bạn nghiên cứu thêm nhé: http://tuyendung.vienthonga.vn/tin-tuc/trang/1

Mình cũng nhận đc mail..số đt mình nhưng k fải tên mình..mình ứng tuyển KT ghi nv bán hàng....k pik s lun

mình cũng nhân được mail nhưng sao giờ khác mấy bạn nhỉ,thấy có bạn bảo 8h sáng ,nhưng mình thì chiều lận

Kính gửi Hà Quang Long- Lãnh đạo công ty Viễn Thông A
Em nhà ở Bảo Lộc có mong muốn về quê làm việc, em có xem thông báo tuyển dụng của quý công ty thấy mình có khả năng đảm nhận được các yêu cầu cảu công ty ở vị trí Giám Sát siêu thị, mong Lãnh đạo công ty giúp đỡ tạo điều kiện cho em được hợp tác làm việ cùng Viễn Thông A.
Trân thành cảm ơn

Ai nhận được mail hẹn PV thì đậu, k nhận được thì rớt từ vòng hồ sơ.
Người ta chia thời gian ra để PV lần lượt thôi mà.