Dnc-50-160-Ppv-A Xi Lanh Khí Nén Trục Chính Hãng Festo Mới
Số điện thoại liên hệ
Thông số kĩ thuật DNC-50-160-PPV-A:
Data sheet Feature Value Stroke 160 mm
Piston diameter 50 mm
Piston rod thread M16x1.5
Cushioning Pneumatic cushioning, adjustable at both ends
Mounting position optional
Conforms to standard ISO 15552
Piston-rod end Male thread Design Piston Piston rod Profile barrel Position detection Via proximity switch Symbol 00991235 Variants Piston rod at one end Operating pressure 0.06 MPa ... 1.2 MPa Operating pressure 0.6 bar ... 12 bar
Vì là hàng nhập nên có giá cực kì tốt. Giá bao luôn thị trường
Để được tư vấn và hỗ trợ liên hệ ngay với em ạ:
• Mr Đạt Nguyễn
• Tel : 0886497585
• Zalo : 0886497585
• Email : [email protected]
• Website : Tudonghoacn.com
Chính sách thanh toán :
- Hàng có sẵn : Thanh toán 100%
- Hàng đặt : + Thanh toán 50% khi xác nhận đặt hàng
+ 50% còn lại khi có thông tin giao hàng ( hàng đã về tới công ty )