Bảo Lộc Vấn Nạn Spam Tin Trên Click49

Tình hình là hôm nay vào Click49 thấy ông này đăng tin hết cả trang màn hình, những trường hợp thế này các trang raovặt khác như nhattao, sl4x hay secafe, 5giay đều được xử lý triệt để, không biết Click49 các admin sẽ làm thế nào????

Click vào hình để xem ảnh lớn.......

Ảnh đính kèm

453.3 KB · Đọc: 73
    493.6 KB · Đọc: 45
Last edited:
tào lao bí đao.k hề spam nhé,cứ tới nhà là có hàng cho bạn nhé,những cái nào đã bán mình ghi rõ và k hề spam

Mình làm ở TPHCM và lâu lâu mới về đây bán,bạn biết gì về chotot và nhattao mà bạn lên tiếng.Chotot thật sự không có 1 nickname nào mà dùng sdt để đăng tin,1 sdt chỉ đăng từ 30-35 tin còn nhattao 1 ngày bạn được đăng đúng 3 tin.bạn tìm hiểu cho kĩ rồi phán xét người khác nhé,bạn mới biết được 1 2 website buôn bán mà đã phán như đúng rồi

Mình làm ở TPHCM và lâu lâu mới về đây bán,bạn biết gì về chotot và nhattao mà bạn lên tiếng.Chotot thật sự không có 1 nickname nào mà dùng sdt để đăng tin,1 sdt chỉ đăng từ 30-35 tin còn nhattao 1 ngày bạn được đăng đúng 3 tin.bạn tìm hiểu cho kĩ rồi phán xét người khác nhé,bạn mới biết được 1 2 website buôn bán mà đã phán như đúng rồi
thường thì nhattao cho đăng 3 tin là đúng chuẩn. Chứ mỗi con dt đang 1 bài như bạn thì quá mật lịch sự, không biết gom vào 1 tin bán 2-3 cái dt à. Ko biết thì mình chỉ cho...:D. Để chừa chỗ trên trang cho ng khác đăng chứ đẩy hết tin ngta xuống thì ......có 1000 con dt mà đăng như vậy chắc Click49 dẹp tiệm luôn.

Còn về các web buôn bán thì bạn biết dc nhiêu web liệt kê thử xem. Mình chỉ biết hững web chuyên về công nghệ, dt...thôi như nhattao, 5giay, sl4x, secafe, chotot, và nhưng fanpage buôn bán trên facebook. ko biết nhiều như bạn.

Nếu biết nhiều, bán nhiều như bạn hẳn phải biết văn hóa buôn bán chứ nhỉ....:D

Thôi nói vậy thôi chứ nói nhiều mà cái tôi cao quá cũng bằng thừa... Đoàn kết và thân ái nhỉ:)

Đúng rồi đó.ông này làm loạn hết lên cả.load bản tin toàn tin của ông đó ko.ngta bán dt lịch sự thì đã bán chung 1 chủ đề rồi.
cái vấn đề này hình như lúc trước bên đồ chơi dt Long Bình (nick chuphuong) và bên linh kiện Diệu Trần cũng bị admin nhắc nhở và có cả 1 chủ đề về vấn đề này.

Lính mới nên muốn làm nhiều bài để dễ có uy tín mà bán hàng đó mà.
Còn thằng chuphuong thì muốn lừa gà nên cũng phải làm nhiều bài cho dễ bề móc thôi

Lính mới nên muốn làm nhiều bài để dễ có uy tín mà bán hàng đó mà.
Còn thằng chuphuong thì muốn lừa gà nên cũng phải làm nhiều bài cho dễ bề móc thôi
Cap nhat 22/7, trang 1 click49.

Admin dau roi nhi?

Ảnh đính kèm

269.3 KB · Đọc: 41
Muốn báo admin thì cứ vào phần báo vi phạm trong cái tools á. Chứ nói ko ko ở đây thì hên xui. Ae 8 vs nhau là 9